Je naweza kupata mkopo bank kwa kutumia business plan?

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
2,790
Points
2,000

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
2,790 2,000
Mimi nimetoka leo tu huko bank, baada ya kuonana na mtu wa bank idara ya mikopo

MAZUNGUMZO YAKAWA HIVI

Me: Nahitaji kukopa pesa nifanyie biashara nina dhamana kiwanja.
Banker : una biashara?
Me: Ndio
Banker:biashara gani?
Me: Video Library
Banker: Ina leseni ya biashara
Me: hapana
Banker: Tunakopesha kwa mtu mwenye biashara ambayo tiali inafanya kazi ina leseni na account ya bank ambayo inazungusha pesa zake za biashara humo, naongeza trend yake inaonekana.
Me : Kazi njema

Nikatoka huyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
22,603
Points
2,000

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
22,603 2,000
Iyo biashara yenyewe zugazuga tu yakupata shingi 500/= yakujiungia bando lakuja kusumbuana na mng'ato humu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Lakini juzi nilipoongea na ww ...🤔🤔 huna mpango kbs wa kuhama jiji ww...yaan unatamani mafanikio lakini hutak kutok kwenye comfort zone...!
Kuna face na sound unaona kbs huyu yuko tayari muda na popote pale!😉😉
 

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
10,179
Points
2,000

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
10,179 2,000
Ukiwa n idea plus una hati y kiwanja au nyumba unapewa mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kiwanja kinatumika kama dhamana baada ya kuwa na biashara yenye leseni na ambayo ina mzunguko wa fedha.
Hicho kiwanja lazima kiwe kwenye eneo potential nacho kiwe na hati au nyumba.
Mikopo inatolewa kwa ajili ya kuendeleza biashara sio kuanzia biashara.
 

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
2,790
Points
2,000

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
2,790 2,000
Lakini juzi nilipoongea na ww ... huna mpango kbs wa kuhama jiji ww...yaan unatamani mafanikio lakini hutak kutok kwenye comfort zone...!
Kuna face na sound unaona kbs huyu yuko tayari muda na popote pale!
Madam nauri ndio tunajipigapiga tuipate.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,135
Members 528,373
Posts 34,074,512
Top