Je naweza kupandikiziwa korodani (P"mbu) mpya


Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,832
Points
2,000
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,832 2,000
Baada ya kuzaliwa mdogo wangu alionekana ana tatizo la korodani kuto kushuka katika eneo lake (scrotam) na kubakia kwa juu tumboni yaani hazishikiki...,
Tulichelewa kufanya maamuzi ya kumuwahisha kufanya operation (upasuaji) , lakini pindi tulipoamua kwenda hospital madaktari walituambia tumechelewa kumpeleka kwani ilifaa kabla hajafikisha mwaka mmoja hivi sasa anayo 20 ...
Na hivyo wakasema anahitaji upasuaji wa kuziondoa kabisa maana zinaweza develop Cancer ...
Please wataalam mnaweza msaidiaje huyu kijana maana watoto ni muhimu jaman ....kwani wakiisha zitoa ndo hapati kabisa...au kama vipi ziondolewe hizo awekewe mpya.....msaada wajuvi wa mambo haya....
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,832
Points
2,000
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,832 2,000
Msaada wa mawazo na tiba pia kwa tatizo hilo.....
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
5,044
Points
2,000
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
5,044 2,000
Pole sana, nadhani uwezekano upo ila kwa hapa kwetu ni ngumu. Je, penis yake ina erect?
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
24,069
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
24,069 2,000
Kwani madaktari wake wamesemaje? hamkuwauliza hilo?
 
wined

wined

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
2,031
Points
2,000
wined

wined

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2015
2,031 2,000
ungewauliza zaidi mafaktari waliomhudumia toka mwanzo nafikiri watakupa majibu yote ya mwaswal unayojiuliza.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,836
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,836 2,000
Kama ana miaka 20 si ampige demu mimba ndio azing'oe awe na mtoto hata mmoja
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
4,596
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
4,596 2,000
Uwezekano utakuwepo ila watoto atakaozaa watakuwa siyo wa kwake ni kama kanunua sperm bank tu
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,198
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,198 2,000
sidhani kama hizo korodan kama zinafanya kazi mpaka sasa.angejaribu kufanya uzalishaji mwingine tofauti na watoto kwani hata wakina kaoge,James delicios,raybayb na akina dan mtoto wa mama walizariwa na watu wenye korodani zinazofunction.huenda angekuwa na korodan nzima angezaa wasiohitajika kama watajwa hapo juu kwa hiyo kumshukuru mungu kunamuhusu
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,586
Points
2,000
Age
27
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,586 2,000
Pole sana kwake, sasa kwa nijuacho korodani haitakiwi kukaa juu kwa sababu ya jotoridi lililoko huko juu kwa sababu ya joto zinaharibika.
Labda apate ushauri kutoka experts wa masuala hayo ya urology etc ili wampe technical concepts

Poleni sana sana
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,598
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,598 2,000
Kuhusu kupandikiza mpya, hilo hakuna duniani kote, hata wanaofikia hatua ya kuziondoa au kufanyiwa matibabu ya mionzi na mengine kama hayo kwenye testicles ambayo yanamadhara kwa ubora wa sperms, huwa wanashauriwa kutunza sperms zao hospitali (sperm banks) kwa matumizi ya baadaye.

Sasa huyo mdogo wetu, maelezo yanaoneshi status ya testicles kwa sasa, huenda hata ziliishakufa na hazina kitu ndani, kama zingekuwa nzima huko juu bado kuzishusha inawezekana na zikaendelea kupiga kazi. Uhakika wa kukuta nzima ni asilimia sifuri point something.
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
1,704
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
1,704 2,000
Pole sana, nadhani uwezekano upo ila kwa hapa kwetu ni ngumu. Je, penis yake ina erect?
Hata mim nilitaka nimuulize hilo swali kama anasimamisha wala asiangaike.
 
confession

confession

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2019
Messages
231
Points
500
confession

confession

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2019
231 500
Nachoweza kusema ni poleni. Kuweni karibu na huyo mtu maana kwa tatizo lake anaweza akaja kujidhuru. Mungu huyu kuna watu anajua kuwapa mitihani
 
M

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
388
Points
250
M

malembeka18

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
388 250
Baada ya kuzaliwa mdogo wangu alionekana ana tatizo la korodani kuto kushuka katika eneo lake (scrotam) na kubakia kwa juu tumboni yaani hazishikiki...,
Tulichelewa kufanya maamuzi ya kumuwahisha kufanya operation (upasuaji) , lakini pindi tulipoamua kwenda hospital madaktari walituambia tumechelewa kumpeleka kwani ilifaa kabla hajafikisha mwaka mmoja hivi sasa anayo 20 ...
Na hivyo wakasema anahitaji upasuaji wa kuziondoa kabisa maana zinaweza develop Cancer ...
Please wataalam mnaweza msaidiaje huyu kijana maana watoto ni muhimu jaman ....kwani wakiisha zitoa ndo hapati kabisa...au kama vipi ziondolewe hizo awekewe mpya.....msaada wajuvi wa mambo haya....
Ulimpeleka hospital gani
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,832
Points
2,000
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,832 2,000
Pole sana, nadhani uwezekano upo ila kwa hapa kwetu ni ngumu. Je, penis yake ina erect?
Ndiyo kama kawaida na ana mke ...sema kasheshe ni kupata mtoto
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,153
Top