Je mwanamke unataka kufahamu mbinu za kumnasa kimahaba mwanaume unayempenda

Shy land

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
5,944
1,250
Kuna desturi inayoaminika na kujengeka katika mahusiano kwamba wanaume ni wepesi sana wa kuwasilisha hoja na dhamira zao juu ya uhitaji wao pale wanapotaka kufanya mapenzi, kuliko wanawake.(ni wanawake wachache sana wenye ujasili kama huo.

Hata hivyo wanawake wana mbinu za kimatendo zinazoambatana na mahaba yenye hisia kali ili kuwakilisha dhamira yao kwa kile wanachokihataji katika swala la mapenzi.

Kwa utafiti nilioufanya kwa kuhojiana na wanawake, huwanga wanaumia sana na kutumia mda mwingi wa kufikiri na kuunda mikakati sitahiki kwa ajili ya kumunasa yule anayempenda hasa ambaye hajawahi kufanya naye tendo.

Kiukweli wanaume tonatofautina sana(kwa hapa kila mwanaume JamiiForums utasaidie udhaifu wake kuhusu kunaswa na mwanamke kimahaba).

Pamoja na yote hayo kuna binu inayoweza kumnasa kimahaba mwanume yoyote unayemhitaji, kwa kumtizama kwa jicho la kimahaba huku ukipapasa tumbo lako kuelekea sehemu ya kitovu, huku ukifunua nguo uliyoivaa kwa umbali unaweza ukamwambia unajisikia kuwasha kwa lugha ya uchokozi.
 

Neylu

JF-Expert Member
May 28, 2012
2,843
2,000
Heheheeee....Yaaani hiyo mbinu imenichekesha sana..!! Khaaa..
 

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
68,346
2,000
hahaaaaa!!! nilivyoconcetrate kusoma hata ckutegemea hiyo ndiyo mbinu, kwahiyo milele hiyo ndio itakuwa mbinu???? duh!
 

pierre tall

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
3,645
2,000
Mimi akiwa na AKILI TIMAMU..yaan nikimuuliza yeye ni nani?kisha akinijibu kwa ufasaha huyo anafaa kabisa..
 

Shy land

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
5,944
1,250
Mhhh?hiyo mbinu imekaa kichangudoa hivi!What if jamaa hakutaki si ndio utakuwa umejidhalilisha?Mhhh!!!mie hiyo hapana kwa kweli bora tu nimwambie face to face kuwa nakupenda kuliko kujifunua funua
Ukimwambia live, ndio unaharibu kabsa kama hakutaki, lakn kama ukitumia binu hiyo lazm dama anyonye!
 

King's daughter

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
695
250
Hahaha nimechekaje?!! yaani paja langu nimfunulie mwanaume? na asiponipenda? Laa! nitamkatia jicho la mahaba tu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom