Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwanamke mwenye umri zaidi ya miaka hamsini anaweza kuolewa na kuzaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Namdawa, Dec 21, 2010.

  1. N

    Namdawa Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi utakuta mwanamume mwenye umri wa zaidi ya miaka sitini anaoa na kuzaa na mwanamke wa umri wowote ule na mara nyingi wanaume wenye pesa ndio wanafanya hivyo na wanawake wanawakubali.Je kwa mwanamke inakuwaje?
    utakuta mwanamke huyu anajua kupenda na kuwa na hamu ya kuwa na mume lakini inakuwa ngumu kutokana na umri wake wengi wanaogopa kuwa hawezi kuzaa wala kuoa mwanamke wa jinsi hii hivi ni kwa nini?
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Wanaolewa wengi tu na wengine wanakuwa hawajawahi kuolewa, ukiwatizama huwezi amini wana miaka 50. Mwaka juzi mwenzetu mmoja aliolewa akiwa 50+ mdada mrembo tu na hakuwa amewahi kuolewa.

    Kuhusu kuzaa inategemea kwa kutumia njia gani na kama wamefikia umri wa kukoma kupata siku zao. Kuna njia nyingi za kupata watoto kwa kupandikiza, n.k, n.k.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wanawake wenye 50+ wanaoelewa ili wapata mwanaume wa "kufa" naye"!
     
  4. N

    Namdawa Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    natamani huyo mdada aliyeolewa na 50+ atueleze siri ya mafanikio yake kwani namin wapo wengi ambao wamekata tamaa
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KUNA maswala mawili apo
    km kuolewa yes inawezekana ..watu wameoana wana miaka 70...km kampata mjane mwenzake au alichelewa basi poa....wanaoana
    2.swala la kuzaa ni kitendawili kingine...hpfull HAWEZ KUZAAA cz ata utamaduni wa kike ule anakuwa amestop tayar...
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usinisahau kwenye lunch, si unakumbuka kile kiporo cha wali na kisamvu?
    ukinisahau tu, nakununia!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    babu pumu eeeeeeeehh ebu kapumulie ....
    mayai ya kenge unayo?
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mayai ya kenge tu, hata ya nguchiro ukitaka nakupatia!!!!
     
  9. N

    Namdawa Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    je kama bado anapata siku zake bila wasiwasi wowote.Nasema hivyo kwani kwangu nilipoongea naye yote yalionekana kuwa yapo sawa
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Tunasoma mara kwa mara kama sio kila mwaka wanawake vizuka wanapata watoto nchi nyingine. Hata hapa wapo ila huwa haiandikwi. Kwa 50+ nadhani anaweza kubeba mimba kama hajakoma siku zake maana wengine hadi 50+ wanakuwa bado wanapata. Lakini kiafya nadhani anakuwa kwenye danger zone ya uzazi salama na kupata mtoto salama. Vinginevyo may be kama njia nyingine za kitaalam zitatumika kumpandikiza huyo mtoto kwa kupata yai la baba na mama. Mambo mengi kisayansi yanafanya hayo kuwa rahisi.
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama hajafikia menopause anabeba mimba kama kawaida.ila kunaweza kua na complications wakati wa delivery due to old age.na ndio maana wanashauriwa wanawake waliofika miaka 45 kwenda juu wasizae hata kama hawajafika menopause
     
  12. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,667
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    .....nimempa mimba mama wa kikorea wa miaka 51. nilikutana nae senegal nilipoenda kozi ya miezi minne nikawa naishi nae hoel moja tukaanzisha urafiki wa kimapenzi nikawa nakula kavu. baada ya miezi miwili akarudi kwao. baadae kanieleza ana ujauzito wangu maana ana almost mwaka haja-do. amesema nisi-worry atalea mwenyewe. sasa ni mimba ya miezi 7. so huwa inatokea even at 50+ age. mimi nina miaka 36 sasa.
     
Loading...