Je, Mwakyembe kujiuzulu Ubunge?!


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Mbunge wa Kyela Dr,Mwakeyembe amelitaka bunge kutengua kanuni ili kuurudisha upya majadala wa Richmond Bungeni na wao kama kamati waruhusiwe kusema yote na ikibainika kuwa kuna mtu walimwonea yeye pamoja na wajumbe wa kamati yake wako tayari kujuuzulu ubunge wao.

Amesema kuwa hilo linatokana na wabunge pamoja na baadhi ya viongozi kueneza uzushi kuwa wapo walioonewa na wengine wanafanya jitihada za kuwasafisha kila kukicha na maneno ya uongo kila kona ya nchi.

Amesema kuwa ameamua kufikia uamuzi huo kwani kuna juhudi za makusudi zinafanywa na baadhi ya wabunge na viongozi wa chama kutaka kuwasafisha baadhi ya watuhumiwa.

Pia kitendo cha Serikali kutokuchukulia maamuzi ya bunge serious na kuwachukulia hatua wahusika na badala yake wapo wabunge wanaendeleza huo mjadala bungeni ili kuwasafisha baadhi ya watuhumiwa.

Akiwa anaongea hayo Lowassa alitoka nje ya bunge........

Bravo Mwakyembe.
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Mwaga stori zaidi. kuna dalili ccm kugawanyika
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Mbunge wa Kyela Dr,Mwakeyembe amelitaka bunge kutengua kanuni ili kuurudisha upya majadala wa Richmond Bungeni na wao kama kamati waruhusiwe kusema yote na ikibainika kuwa kuna mtu walimwonea yeye pamoja na wajumbe wa kamati yake wako tayari kujuuzulu ubunge wao.

Amesema kuwa hilo linatokana na wabunge pamoja na baadhi ya viongozi kueneza uzushi kuwa wapo walioonewa na wengine wanafanya jitihada za kuwasafisha kila kukicha na maneno ya uongo kila kona ya nchi.

Amesema kuwa ameamua kufikia uamuzi huo kwani kuna juhudi za makusudi zinafanywa na baadhi ya wabunge na viongozi wa chama kutaka kuwasafisha baadhi ya watuhumiwa.

Pia kitendo cha Serikali kutokuchukulia maamuzi ya bunge serious na kuwachukulia hatua wahusika na badala yake wapo wabunge wanaendeleza huo mjadala bungeni ili kuwasafisha baadhi ya watuhumiwa.

Akiwa anaongea hayo Lowassa alitoka nje ya bunge........
Bravo Mwakyembe.
kaaaazi kweli kweli.
 
M

Mulugwanza

Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
89
Likes
9
Points
15
M

Mulugwanza

Member
Joined Feb 3, 2008
89 9 15
Wabunge wote wangekuwa kama slaa, mwakyembe, zito and anna Tanzania ingekuwa kama ile nchi ya ahadi yenye maziwa kila kona!!!!!!!!!!!
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
embu angalia heading yako vizuri bwana wengine mapigo ya moyo yalikuwa yameshaanza kupishana hatuwezi kumuachia kijana machachari na shupavu kama huyu apotee ilhali mafisadi wanajizungusha tu huko bungeni lazima waadhibiwe.
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Lowasa ndo hayuko strong kiasi hiki????? Shame... angebaki ili ameze vidonge
 
Binti wa Kinyak

Binti wa Kinyak

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
Binti wa Kinyak

Binti wa Kinyak

Member
Joined Mar 19, 2008
15 0 0
Ameongea la maana sana Mwakyembe, waache kutufanya sisi hatuna akili.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Huyu mbunge ana busara sana, amevumilia naona sasa amechoka na kuunguruma..haya sasa, inaonekana kamati wana data nyingine ambazo hawakuziingiza kwenye ile report na inaelekea zinawagusa moja kwa moja wahusika wakuu ambao wanaotambulika kwa nickname "vigogo" wa ufisadi
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Uamuzi huu unatokana na juhudi za makusudi ambazo tangia jana zilikuwa zinafanyika ndani ya Bunge kuhakikisha kuwa wanawasafisha baadhi ya wahusika kwa kutumia kauli kali kali ndani ya bunge.

Naamini kuwa huu ni ujumbe mahususi hata kwa NEC YA CCM pamoja na JK kwani walijaribu hata kumsafisha huyu jamaa kwa kina sana na kuiponda kamati ya kina Mwakyembe .
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Wabunge wote wangekuwa kama slaa, mwakyembe, zito and anna Tanzania ingekuwa kama ile nchi ya ahadi yenye maziwa kila kona!!!!!!!!!!!
Ni kazi kuifikia hiyo nchi waulize wana wa israel watakueleza iliwachukua miaka mingapi kuifikia!Muulize MUSSA pamoja na kuwaongoza wanawaisrael lakini hakuiona kanaani!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Huyu mbunge ana busara sana, amevumilia naona sasa amechoka na kuunguruma..haya sasa, inaonekana kamati wana data nyingine ambazo hawakuziingiza kwenye ile report na inaelekea zinawagusa moja kwa moja wahusika wakuu ambao wanaotambulika kwa nickname "vigogo" wa ufisadi
Well said, La muhimu zaidi ni kwamba Mwakyembe haishi kwa kutegemea ubunge tu kama baadhi ya vimbembe humo ndani!!!!!! Hiyo ni sign tosha kwamba The guy is better than huo ubunge - Mwanaume hongera sana, courage yako inaokoa wamama wanaozaa kwa uchungu kila kukicha, we we hujui tu!!
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Ni kazi kuifikia hiyo nchi waulize wana wa israel watakueleza iliwachukua miaka mingapi kuifikia!Muulize MUSSA pamoja na kuwaongoza wanawaisrael lakini hakuiona kanaani!
natabu zote alizopata Mussa toka anazaliwa na kutelekezwa kwenye mto
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Inahuzunisha sana, mafisadi wao wanajiona kama wameshinda maana hamna hatua zinazochukuliwa, Bravo Mwakyembe. Yani habari ya Richmond ni kama imekufa nobody cares, and Watu kama wakina Mwanyika bado wanapeta!!! tena wanawekwa na kwenye kamati teule nyingine za uchunguzi. Tanzania kazi ipo!!!
 
M

Majembe

Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
35
Likes
6
Points
0
M

Majembe

Member
Joined Jun 18, 2008
35 6 0
miminachanganyikiwa na CCM kuliko chochote, jamani mbona hawaeleweki kama waliwapa watu kazi wakaifanya ipasavyo wanataka nn tena? Mwakyembe namuunga mkono wapitie upya na kama vipi aachie ngazi kama alivyosema na waanzishe chama kingine tutajiunga huko!!!!!!!!!!!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Asante sana Mwakyembe
Hawa ndio watanzania halisi wa Tanzania ambao wana nia, upendo, haki na Amani ya kweli kwa tanzania na wananchi wake
na sio wengine tu hapo wanajifanya upendo, amani na haki huku wakitafuta jinsi ya kuwauwa wananchi wa Tanzania

Mungu akuzidishie na kukuongoza katika kila jambo, ninaomba kwa makusudi kabisa Rev Kishoka uendelee kufanya sara za makusudi kwa hawa mashujaa wetu wakati nasi tukiomba ili wasije kudhulika kutokana na hawa mafisadi waliowazunguka

Sasa sijui watatwambia nini tena hapo, ukweli utajulikana tu, mwakyembe kashasema kama halimwonea mtu wako tayari kuachia madaraka na si vinginevyo, sasa watueleze
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
hivi haya majadiliano ya bunge yanakwenda kwa mpangilio gani?
manake tulitegemea kuwa siku moja ifike aje waziri atoe ripoti imetekeleza vipi mapendekezo ya kamati ya bunge hivi ile siku imepita au bado?
au ndio amehisi wanataka kuiua hoja?
sitashangaa, manake hawa watu mafisadi wana pesa za kutosha, halafu walivyo wajinga wanapeana moyo kwa mambo ya kijinga kama haya.
sijui daktari wetu yuko wapi atutibu watanzania.
mimi huwa napenda sana bunge la baadhi ya states za USA yani historia ya kila mbunge ya choices katika kura zake inajulikana, hakuna kura ya siri.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Jamani hoja ya Mwakyembe hapa ni kwamba hata Spika wa Bunge, alilegea kidogo maana hoja ya Richmond ni "AZIMIO LA BUNGE" lililopitishwa kwa kauli moja kwa hiyo ni sawa na sheria inahitaji utekelezaji tu. Kanuni za Bunge haziruhusu suala hilo kujadiliwa tena ndani ya Bunge lakini Spika amewaachia kina Chitalilo kuzungumza na sana sana akamwambia arudi kwenye hoja badala ya kukemea na kumwambia afute kauli yake na mwingine asirudie. Kanuni hiyo ndiyo iliyotumika kumzuia Rostam kuwasilisha maelezo ya kujitetea kwa kuwa hoja ilishapitishwa na kuwa ya Bunge si ya kina Mwakyembe
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Hoja hiyo ndiyo iliyomfanya Mwakyembe asema ikibidi kanuni itenguliwe Kamati iwasilishe upya mambo inayoyajua na wanaodhani walikosea wawasilishe ndipo ikibidi watajiuzulu kama walimuonea mtu
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
I have a feeling this will wake some people up, wale waliozoea kusema yes Sir. CCM inakwenda na wale wajanja wangeanza kutafuta upande wa kusimama, na upande huo uwe ni wa wale wanaotetea maslahi ya wananchi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,915
Members 475,327
Posts 29,272,536