Je, mtu mwenye H I V anaweza kutimiza ndoto zake???

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
406
Points
225

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
406 225
Hhahah nimecheka sana baada ya kusoma hii post kuna HIV ya hofu huu ni hatari sana imenitesa mno hii mpaka pale nilipochukua maamuzi ya kwenda pima Na kujua afya yangu ndipo hofu Na mashaka yalitoweka Na afya yangu ikatengamaa mpaka kesho..
Ushauri wangu nenda kapime acha kuishi kwa hofu itakupa wakati mgumu sana hivo nenda kacheki afya yako achana Na hizi hofu Nina hakika Ni mzima wa afya apo ulipo
Amina na uzima uwepo km ulivyosema namshukuru sana kwa kunitia moyo.
Ngoja kipindi cha mpito kiishe nikapime tena!!
Ahsante kwa ushauri wako mkuu.
 

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
2,002
Points
2,000

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
2,002 2,000
Amina na uzima uwepo km ulivyosema namshukuru sana kwa kunitia moyo.
Ngoja kipindi cha mpito kiishe nikapime tena!!
Ahsante kwa ushauri wako mkuu.
Usijal mkuu wewe Ni mzima wa afya huo woga ndo unakupa Ayo mashaka yani mimi sasa ilikuwa balaaa nilikuwa nikiona sehemu wameelezea kuhusu dalili flani ya HIV yani nahesabu masaa tu naanza iona kwangu sijui kuna uhusiano gani Na hili jambo nimeteseka sana kuna siku nikasema liwalo Na liwe nikajilipua sikuamini aseh nilienda pima mara 4 kuthibitisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,619
Points
2,000

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,619 2,000
Wadau nisaidieni, Je mtu mwenye HIV positive anaweza kutimiza ndoto zake za kitaaluma na kuendelea na maisha??
Mfano kusoma degree ya miaka minne na kufanya kazi na kuendeleza maisha ,hata kuwa na familia??
Naombeni majibu, Ushauri na hata mifano km ipo!!!
Kijana kapime UKIMWI uanze dozi ya ARV, nimepitia nyuzi zako humu ndani, nimejiridhisha kuwa huenda ukawa umeathirika .

Nenda kapime, anza dozi, maisha yataendelea kama kawaida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,791
Points
2,000

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,791 2,000
One daya AFRIKA tutajuaga ukweli wa hu UGONJWA. na hapo ndo hatutaamini tunachokiamini wengi wao sa hivi
Kuna clip moja niliangalia ya Daktari mmoja anamponda mgunduzi wa Virus vya HIV kuwa ameupotosha umma kwa kuleta hofu kwa wanadamu juu ya ugonjwa huu. Yule dokta akadiriki kusema kuwa HIV haisababishi umimwi ila kinachowauwa wengi ni hofu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,875
Points
1,250

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,875 1,250

Forum statistics

Threads 1,356,328
Members 518,876
Posts 33,130,647
Top