Je, mtu mwenye H I V anaweza kutimiza ndoto zake???

O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
406
Points
225
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
406 225
Hhahah nimecheka sana baada ya kusoma hii post kuna HIV ya hofu huu ni hatari sana imenitesa mno hii mpaka pale nilipochukua maamuzi ya kwenda pima Na kujua afya yangu ndipo hofu Na mashaka yalitoweka Na afya yangu ikatengamaa mpaka kesho..
Ushauri wangu nenda kapime acha kuishi kwa hofu itakupa wakati mgumu sana hivo nenda kacheki afya yako achana Na hizi hofu Nina hakika Ni mzima wa afya apo ulipo
Amina na uzima uwepo km ulivyosema namshukuru sana kwa kunitia moyo.
Ngoja kipindi cha mpito kiishe nikapime tena!!
Ahsante kwa ushauri wako mkuu.
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,978
Points
2,000
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,978 2,000
Amina na uzima uwepo km ulivyosema namshukuru sana kwa kunitia moyo.
Ngoja kipindi cha mpito kiishe nikapime tena!!
Ahsante kwa ushauri wako mkuu.
Usijal mkuu wewe Ni mzima wa afya huo woga ndo unakupa Ayo mashaka yani mimi sasa ilikuwa balaaa nilikuwa nikiona sehemu wameelezea kuhusu dalili flani ya HIV yani nahesabu masaa tu naanza iona kwangu sijui kuna uhusiano gani Na hili jambo nimeteseka sana kuna siku nikasema liwalo Na liwe nikajilipua sikuamini aseh nilienda pima mara 4 kuthibitisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hakuna uchawi

hakuna uchawi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
385
Points
500
hakuna uchawi

hakuna uchawi

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2018
385 500
Ukimwi si hatari tena,mtu mwenye hatari zaidi ni mwenye kisukari ukimwi si ugonjwa wa kutisha tena.nakumbuka miaka zaidi 30 iliyo pita nilionyeshwa waathirika lakini mbaka leo bado wapo du hatari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,635
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,635 2,000
wabongo mnapenda kupewa ushauri lakini tatizo hamtaki kuambiwa ukwel

Ukimwi usikie kwa jirani tu na ukishaupata apo ni neema za mungu tu
Kama mtaitaji ukweli msisite kuni-tag

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,662
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,662 2,000
Ndio inawezekana,hyo itategemea na age uliyoupata ugonjwa,viral loads,ART use na immunity status yako....unaweza pata HIV Leo na ukaishi miaka had 20 from now,je hapo ndoto hazitimii kama umeupata ukubwani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,506
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,506 2,000
Wadau nisaidieni, Je mtu mwenye HIV positive anaweza kutimiza ndoto zake za kitaaluma na kuendelea na maisha??
Mfano kusoma degree ya miaka minne na kufanya kazi na kuendeleza maisha ,hata kuwa na familia??
Naombeni majibu, Ushauri na hata mifano km ipo!!!
Kijana kapime UKIMWI uanze dozi ya ARV, nimepitia nyuzi zako humu ndani, nimejiridhisha kuwa huenda ukawa umeathirika .

Nenda kapime, anza dozi, maisha yataendelea kama kawaida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
406
Points
225
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
406 225
Ahsante MZEE RAZA, nimeshapima majibu ni negative. Nasubiri muda nikarudie.
Namshukuru Mungu!!
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,782
Points
2,000
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,782 2,000
One daya AFRIKA tutajuaga ukweli wa hu UGONJWA. na hapo ndo hatutaamini tunachokiamini wengi wao sa hivi
Kuna clip moja niliangalia ya Daktari mmoja anamponda mgunduzi wa Virus vya HIV kuwa ameupotosha umma kwa kuleta hofu kwa wanadamu juu ya ugonjwa huu. Yule dokta akadiriki kusema kuwa HIV haisababishi umimwi ila kinachowauwa wengi ni hofu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,868
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,868 1,250
B

border

Member
Joined
Jun 22, 2017
Messages
65
Points
125
B

border

Member
Joined Jun 22, 2017
65 125
Mzungu alipoamua kucheza na akili teh...teh unaenda kupima ugonjwa usio na dawa ili ili upewe nn?
 

Forum statistics

Threads 1,315,951
Members 505,465
Posts 31,874,787
Top