Je, mtu akisoma Astashahada kisha akaenda kusoma Shahada anaweza kupata mkopo?


Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
918
Likes
936
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
918 936 180
Akiwa na vigezo atapata.
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
918
Likes
936
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
918 936 180
Vitavyomruhusu kuingia chuo kikuu, GPA ya maana na aina ya course atazosomea hivyo tu.
 
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
233
Likes
69
Points
45
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
233 69 45
Kwenye Kutoa Mkopo Kuna Course Ambazo Zinapewa Priority Kubwa Mfano, BSED, M.D, Eng, Kukosa Ni Ajabu Hata Kama Umeanza Cert,
Pia Course Law, H.R N.K Kupata Loan Ni Issue,
Diploma Kupata Mkopo Ni Ngumu Kidogo Wanahisi Wanaweza Kufanya Kazi Then Wakajilipia Ada,
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
918
Likes
936
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
918 936 180
Kwenye Kutoa Mkopo Kuna Course Ambazo Zinapewa Priority Kubwa Mfano, BSED, M.D, Eng, Kukosa Ni Ajabu Hata Kama Umeanza Cert,
Pia Course Law, H.R N.K Kupata Loan Ni Issue,
Diploma Kupata Mkopo Ni Ngumu Kidogo Wanahisi Wanaweza Kufanya Kazi Then Wakajilipia Ada,
Mbona wapo wengi tu ambao wamesoma diploma na wameweza kupata mikopo? Kubwa usichelewe Kuunga degree baada ya kumaliza hiyo diploma
 
C

cebby26

New Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
4
Likes
0
Points
3
C

cebby26

New Member
Joined Jul 20, 2017
4 0 3
Mi mwenyewe nimepata ni vigezo tu ukiwa navyo
 
C

cebby26

New Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
4
Likes
0
Points
3
C

cebby26

New Member
Joined Jul 20, 2017
4 0 3
Mfano ni gpa,na usisahau ili upate mkopo ni lzma upate chuo kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,274,304
Members 490,661
Posts 30,507,762