Je mtu akishachaguliwa kujiunga kidato cha tano, anaweza kuchaguliwa na NACTE?


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Wataalamu naomba kujua, ikiwa kijana amechaguliwa kujoin form five na wakati huo huo alikuwa ameomba NACTE, Je NACTE watamchagua?

Ufaulu wake ni mzuri (Division 1)
 
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Hawez
 
In christ alone

In christ alone

Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
51
Likes
29
Points
25
Age
25
In christ alone

In christ alone

Member
Joined Jul 2, 2016
51 29 25
Navyo jua mm haiwezekan kuchaguliwa sehem mbili, maana kuna mawasiliano baina ya sehem hizo mbili
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Navyo jua mm haiwezekan kuchaguliwa sehem mbili, maana kuna mawasiliano baina ya sehem hizo mbili
Ninachojua ni kuwa kwa university huwezi chaguliwa kozi moja vyuo zaidi ya kimoja maana unakuwa umeweka kwa priority yako. Sasa hii mtu anaangalia kuwa nikikosa form five niende chuo, anyway sijui shida tupu nchi hii
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
nacte anachaguliwa tu hakuna link kati ya nacte na tamisemi
 
J

johkepha

Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
58
Likes
41
Points
25
Age
24
J

johkepha

Member
Joined Sep 25, 2015
58 41 25
Ni ww2 hakuna effect yoyote utaamua ww uende wapi kama kwote umepata nafasi
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,641
Posts 29,225,524