Je, Mtoto wa kambo ana haki ya kurithi mali?

KITAULO

KITAULO

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,479
2,000
Ndo maan kuowa aggregate 1,0》》》moja bila sitaki...huko mbele lazima kuwe na kisanga...
 
KITAULO

KITAULO

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,479
2,000
Hivi siku hizi akili zinauzwa ghali sana kiasi kwamba wengine tunashindwa kununua? Mbona majibu yako wazi?!!! Mtoto wa kambo anamrithi MAMA YAKE MZAZI na sio baba wa kambo. Sehemu ya urithi atakayopata mama ndiyo atamgawia mwanaye huyo. Hauzuwii kumpa kama wosia na sio mirathi! Pili mama hana ushirika kwa vitu alivyovikuta! Hata ulivyopata akiwepo mchango wake lazima uwe calculated! HAKUNA AUTOMATIC 50-50! Usiogope kwenda mahakamani hiyo ndio sheria. Tafuta family lawyer mzuri ulinde haki zako!
Wanaume tumechoka manyanyaso kutoka kwa wake zetu...lazima tutafute haki zetu kwa nguvu zote
 
KITAULO

KITAULO

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,479
2,000
Kitakachouua wewe ni mkeo, mume aliyezaa naye na huyo mtoto wa kambo.

Mtoto msomeshe hujui kesho yake.

Mali hauondoki nazo, wagawie watoto wote sawa,...
Tatizo kwenye kudai haki hawa wavaa madera ni double standard huwa wanawaza haki zao...sijui huwa wanahisi sisi hatuna mioyo...hata kwa uongo huwa mwisho wa siku wanashinda kesi...wanawake ni nyoka.tena nyoka wa sumu mbaya sana...ndo maana tunafundishwa kuishi nao kwa akili..
 
KITAULO

KITAULO

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,479
2,000
Najibu hapo mwisho kwenye mchango wa mwanamke. Mke wako ana haki na mali zako hata kama amezikuta.. mchango wake sio lazima uwe pesa..Kama anatekeleza majukumu ya kulea familia na kukutunza huo ni mchango tosha. Haki anayo kama hajakiuka mambo mengine ya mahusiano yenu...
Kuowa mwanamke mwenye mtoto ni kujitakia stress tu..mwisho wa siku ni kutafutana uchawi tu...kama amezaa apambane na hali yake tu...
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
2,441
2,000
Mkuu una tatizo kubwa la ndoa. Kabla ya kuhangaika kusovu tatizo la mirathi tafadhali shughulikia kwanza tatizo la ndoa. Hio ya mambo ya kurithi ni secondary ila chanzo ni ndoa yako ishapigwa dhoruba
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
May 18, 2018
2,718
2,000
Kuhusu mali kukukuta nazo ulipaswa kuweka hilo wazi mapema kabla hata hamjaoana, yaani ulipaswa kuziandika na uwe walau na uthibitisho, i.e risiti/nyaraka za miaka ya kabla hamkukutana/oana.

La sivyo mkishatibuana na Mke akajua ulipobugi anashikilia hapo hapo.

Ingawa hilo ni gumu kwani mara nyingi penzi linapoanza wote mnakuwa kama vipofu.

Kuna jamaa yangu aliandika gari jina la Mke wake katika hali ya kuonyesha mapenzi moto moto, leo miaka kadhaa baadae na wamegeuka Paka na Panya kila Mtu na lwake, jamaa anataka auze gari, gari haliuziki maana jina si lake...akimtafuta Mwanamke anamwambia unataka kuuza gari langu.
 
MR KUO

MR KUO

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
1,174
2,000
Ndo maan kuowa aggregate 1,0》》》moja bila sitaki...huko mbele lazima kuwe na kisanga...
Hii Moja bila ni afadhari ikawa kwa mwanaume maana wanaume tukitema huwa hatuna mjadala.

Ila Hawa wenzetu sio rahisi kusahau mkunyenye wa mzazi mwenzake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

copernicucci98

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
573
1,000
Najibu hapo mwisho kwenye mchango wa mwanamke. Mke wako ana haki na mali zako hata kama amezikuta.. mchango wake sio lazima uwe pesa..Kama anatekeleza majukumu ya kulea familia na kukutunza huo ni mchango tosha. Haki anayo kama hajakiuka mambo mengine ya mahusiano yenu...
Maneno mengi, point mbili tu. Kiufupi umeshangaza.. Mnakera sana. Yaani unategemea apate matunzo sawa na ya watoto wake wa damu?
Wakati baba ake yupo anadunda tu kitaa?

Never ever!

Atapata matunzo safi.. lkn kamwe siyo sawa na ya watoto wa damu. Kamwe. Hii ni pamoja na kukosa priorities.. Nature ndo ipo hivyo.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
36,191
2,000
Waliozalishwa wasiolewe..... japo kwetu wapo wajinga waliojibebesha mimba na kuzalishwa. Waliowazalisha hawatoi hata 100.
Waliozalishwa wasioleweeeee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Demi

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
20,065
2,000
Maneno mengi, point mbili tu. Kiufupi umeshangaza.. Mnakera sana. Yaani unategemea apate matunzo sawa na ya watoto wake wa damu?
Wakati baba ake yupo anadunda tu kitaa??

Never ever!

Atapata matunzo safi.. lkn kamwe siyo sawa na ya watoto wa damu. Kamwe. Hii ni pamoja na kukosa priorities.. Nature ndo ipo hivyo.
Nyie ndio mnakera. Utake atumie jina lako halafu nikate mawasiliano na baba yake halafu usihudumie ipasavyo?

Nifanye hivyo kwaajili gani sasa? Alilazimishwa kunioa nikiwa na mtoto au ni kiherehere chake tu. Ndio maana tunawatafutaga baba zao...kikubwa ni makubaliano mliyoingia mwanzoni. Mambo ni mengi..si kila kitu nimeandika hapo.

Mi wala sina tatizo sana, silazimishi mtu ahudumie..akishindwa natafuta another alternative, asilalamike tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
10,785
2,000
Najibu hapo mwisho kwenye mchango wa mwanamke. Mke wako ana haki na mali zako hata kama amezikuta.. mchango wake sio lazima uwe pesa..Kama anatekeleza majukumu ya kulea familia na kukutunza huo ni mchango tosha. Haki anayo kama hajakiuka mambo mengine ya mahusiano yenu...
Na ndoa yenu ina Hali gani Kwa sasa?
 
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
1,902
2,000
Hivi siku hizi akili zinauzwa ghali sana kiasi kwamba wengine tunashindwa kununua? Mbona majibu yako wazi?!!! Mtoto wa kambo anamrithi MAMA YAKE MZAZI na sio baba wa kambo...
Umeongeea vizuri sana hapa. Naunga mkono ulichokisema.
 
Top Bottom