Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Msajili wa vyama vya siasa anao ubavu wa kuifuta CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Nov 15, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msajili wa vyama siasa nchini anafanya kazi yake chini ya kivuli cha CCM kama ilivyo kwa tume ya uchaguzi. Kama tunavyoshuhudia CCM wanajaribu kuiburuza CHADEMA kwa kutumia kila mbinu vikiwemo vyombo vya dola. Lengo ni kufanya CDM Ionekane inatishia uvunjifu wa amani. Nawasiwasi kauli za uongo za viongozi wa CCM mara kwa mara kudai CDM inachochea vurugu na kutishia uvunjifu wa amani. Zinaweza kutumiwa na msajili wa vyama kama sababu. Kutokana na CDM kujizolea umaarufu mkubwa hivi sasa pamoja na kuteka mamia ya wafuasi. Je msajili anaweza kuthubutu?
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    akiifuta chadema ahamie KUNDUZ afganistan
     
  3. brightrich

    brightrich Senior Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weeeeeee!! Tanzania kutakuwa hapatoshi!! aanze kufuta hicho "Chama Cha Mafisadi" kwanza ndo aje afute chama chenye uchungu na wananchi wake! People's Power!!!
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,147
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama Kaburu Matata alivyoifuta ANC. Unajua matokeo yake, walikuwa hapa Tanganyika.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thubutu! Ataenda EXILE DARFUL!
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akifuta atakuwa amejifuta pia.
     
  7. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha ajaribu aone moto wake.
     
  8. R

    Ruhita Jr Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiumize vichwa vyetu kujadiri vitu visivyowezekana, ajaribu aone Mbwa huyo!!
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,589
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Hilo hata JK japo angetamani iwe hivyo,asingeweza kuliruhusu kwani ndiyo itakuwa kibiriti cha kuichoma moto Tanzania. Kama wamechoka kuishi wajaribu upuuzi huo.
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ananuka sana huyu mzee sijui ni kikwapa akiwa ofisini hata hatukai.
     
Loading...