Je, mrejesho wa nafasi za Internship katika Shirika la Viwango Tanzania (TBS) unatoka lini?

K

kiu ya haki

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
87
Points
125
K

kiu ya haki

Member
Joined Jul 17, 2015
87 125
Hapo wametoa kada mbili tu, Inspection.....,na border offices halafu kule juu wakasema waombaji wengine watapangiwa siku na tarehe za usaili wao.sentensi nyinginezo inasema ambao hawapo ktk hiyo list hawakukamilisha vigezo.

Sasa mm sijaelewa aliye elewa anifafanulie kwani walitoa ICT, Engineering ,mining nk..Inamaana huko kwingine watu hawakukamilisha vigezo kweli!!!au ndo inaingia wengine watapangiwa siku yao ya usaili??
 
Slimsalim

Slimsalim

Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
14
Points
45
Slimsalim

Slimsalim

Member
Joined Apr 20, 2015
14 45
Hapo wametoa kada mbili tu, Inspection.....,na border offices halafu kule juu wakasema waombaji wengine watapangiwa siku na tarehe za usaili wao.sentensi nyinginezo inasema ambao hawapo ktk hiyo list hawakukamilisha vigezo.

Sasa mm sijaelewa aliye elewa anifafanulie kwani walitoa ICT, Engineering ,mining nk..Inamaana huko kwingine watu hawakukamilisha vigezo kweli!!!au ndo inaingia wengine watapangiwa siku yao ya usaili??
itakuwa wanaenda kwa awamu,na awamu zingne bado kwanza,ila kwa border officers na inspection ambao hawajaona majina yao hapo ndo hawajakidhi vigezo,sisi wengine tuendelee kusubiri
 
K

kiu ya haki

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
87
Points
125
K

kiu ya haki

Member
Joined Jul 17, 2015
87 125
Wanakuja wenye kuelewa ,Kuna mtu alisema mnakunja elfu hamsini kwa siku😀
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,714
Top