Je, mnakumbuka yale ya kamati ya Bunge iliyochunguza madini ya Tanzanite na taarifa ya kamati kukabidhiwa kwa Rasi bila Bunge kuijadili?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,478
2,000
Sakata la CAG na Spika limenikumbusha hii habari ambayo nayo ilizua ubishani mkubwa ambapo wapinzani walipinga jambo hili huku wale wa chama tawala wakitetea na kudai Spika alikuwa na mamlaka ya kufanya hivyo (kumkabidhi Raisi).

Inawezekana kweli Spika alikuwa na mamlaka ya kufanya alichokifanya.Swali ni je, ripoti ile imefanyiwa kazi gani?

Je, ingeingia Bungeni na kujadiliwa, leo hii Bunge si lingeweza kuwa na walau haki ya kuhoji hatua zilizochukuliwa?

Waacha niishie hapa nisije nikaharibu.
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,936
2,000
Hivi walipomuita Zitto Kabwe kwenye kamati ya maadili, akawapa facts zao, walimpa adhabu gani? Nakumbuka Edo Kumwembe akisema kwamba inaonekana alipokuwa akiwapa yao, mioyoni wanasema "Lakini kweli"
 

Rawiti

Senior Member
Jul 16, 2012
149
250
Wakiambiwa dhaifu wananuna yaani hawa ni dhaifu dhaifu dhaifu kabisaa hamna kitu kuanzia supika na wenyewe
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,193
2,000
Kila mtu atalipwa sawa sawa na matendo yake, hapa hapa duniani naisubiri hiyo Siku kwa hamu sana, maana siku hazigandi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom