Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mmliliki wa theutamu kadakwa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Absolute, Nov 9, 2009.

  1. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu;
    Poleni kwa majukumu ya kila siku ktk kujenga inji hiii...

    Eti ni kweli kwamba mmliki wa theutamu (Malecela Peter Lusinde) amedakwa?

    Naomba unijulishe maana nimeona kwenye kablu flani (http://mpoki.blogspot.com/2009/06/utamu.html) wameandika as below;

    BREAKING NEWS

    Polisi wa Tanzania kwa kushirikiana na Polisi wa Kimataifa

    (Interpol),wamefani kiwa kumshika Raia mmoja wa Uingereza ambaye ana

    asili ya Tanzania Ndg Malecela Peter Lusinde (pichani) mwenye umri wa

    miaka 39 na kutuhumiwa kwa kuundesha mtandao wa Ze Utamu. Ndugu

    Malecela ambaye anajulikana pia kwa jina la "Male" ni Mtaalamu wa

    kompyuta na ana uwezo wa kuzungumza na kuandika Kiingereza,kiswahil na kichina ana makazi katika mji wa Essex nchini Uingereza.

    Wataalamu wa Idara ya upelelezi kutoka Tanzania wakishirikiana na

    wenzao wa Uingereza wamefanikiwa kuonana na Ndg Male na kupata

    ushahidi wa kutosha kwamba ndiye alikuwa mmiliki wa Mtandao huo.Idara

    ya Upelelezi na polisi wa Uingereza wameutaarifu Ubalozi wa Tanzania

    mjini London kuhusu suala hilo.Maofisa Ubalozi Mr.Clement Kiondo na

    Amos Msanjila wamefahamishwa jambo hilo.Malecela ni Mtoto wa Mzee Job

    Lusinde ambaye amewahi kufanya kazi kwenye nyadhifa mbalimbali za

    utumishi wa serikali Nchini Tanzania.

    Habari zilizothibitishwa zinadai kuwa Ndg Malecela amerudishwa

    Tanzania kwenda kujibu tuhuma mbalimbali za kuendesha mtandao uliokuwa

    unadhalilisha watu,kuna malalamiko 6850 yaliyoandikishwa kulaumu

    udhalilishwaji wa watu uliofanywa na mtandao huo,Mtandao huo

    ulisimamishwa mwanzoni mwa mwezi wa pili kwa maombi ya serikali ya

    Tanzania baada ya kutoa picha ya kumdhalilisha Rais wa Jamhuri ya

    Muungano Mhe. Jakaya Mrisho Kikwete,ufuatiliaji uliofanywa baada ya

    picha hiyo ndio umepelekea kukamatwa kwa Ndg Malecela.

    Haijaeleweka wazi Ndg Malecela atashitakiwa kwa sheria gani? Lakini ni

    wazi kwamba atashitakiwa Nchini Tanzania. Licha ya Ndg. Malecela

    Polisi wa Upelelezi wamezungumza na Watanzania wengine wawili katika

    miji ya Wichita na San Diego Nchini Marekani, ambao pia wanahusishwa

    na Mtandao huo wa Ze Utamu.
    --------------------------------------
    Mwenye ufahamu kuhusu hili plz atusaidie with details.
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,464
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    niliwahi kusoma hii habari kwenye magazeti hapa bongo. sikuwahi kuona ikiendelezwa. nna mashaka kama hata walifanikiwa kumleta hapa wamshtaki maana iliripotiwa kuwa huyu bwana ana uraia wa uingereza.

    kama mtu ana data zaidi atumwagie.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    tembelea www.whois.ws andika theutamu.com click on who is utapata taarifa ya tovuti hiyo kuanzia hapo ndio uanze uchunguzi wako .

    Kwa tovuti kama hiyo njia rahisi zaidi ilikuwa ni kuifungia isiweze kuonekana hapa nchini ingawa wengine wanaweza kuitembelea kwa njia zingine usiulize ni zipi , kitu kingine tovuti hiyo inawezekana imesajiliwa sehemu ambapo sheria zinamruhusu kufanya hivyo , kwahiyo ukitaka kumshitaki yote hayo inabidi uyajue sio ukurupuke tu .

    .........................

    Nikupe kisa kimoja , si unajua nchi ya uholanzi watu wanaruhusiwa kutumia bangi wakati uingereza hiyo ni marufuku ? huko uholanzi kuna tovuti zina uza bangi watu wa uingereza wananunua kwa njia ya mtandao na wanapelekewa
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    shy,this is news to me,yaani hiyo bangi unatumiwa kwa njia ya posta hapa uingereza?
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ndio ndugu yangu wewe agiza bangi uholanzi utatumiwa ingawa lina tatizo la kisheria sawa na hiyo zeutamu kwetu inawezekana alikuwa anafanya makosa lakini kule ambako tovuti hiyo ilisajiliwa ni haki yake kufanya hivyo -- unaona ??
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,733
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa hajakamatwa na wala hakuna proof yoyote iliyoonekana kuwa yeye ndio TheUtamu. Story nzima ilukuwa uzushi inaelekea. Soma habari yenyewe, Interpool waache mambo ya maana waanze kumtafuta mmiliki wa blog ya kipumbavu?
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndugu ile ilikuwa ni kutangaza blogu fulani hivi na kama ulivyoona ilivyotangazwa tu ikawa linked na sehemu nyingine kwa maslahi ya kibiashara zaidi
     
Loading...