Je mmea jinseng inapatikana Tanzania?

Ngozi Joram

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
666
Points
1,000
Ngozi Joram

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
666 1,000
Habari zenu wanajukwaa,natumaini neema ya Mungu ingalipo nanyi.

Nimepata kusikia kuna mmea/mzizi kwa jina la jinseng unamaajabu katika tina yaani ni multifunction kwenye afya zetu.

Swali je jinseng inapatikana Tz?(maana niliambiwa ni ya china) pia je huu mmea haupobhapa Tz jamani maana isijekua tunayo ila ndo hatujui
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,363
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,363 2,000
Samahani nipo off topic

Kuna muvi inaitwa Drunken master 2 ya Jackie Chan alikua anagombea hiyo Jinseng (Ginseng) na pale walikua wanaisema hivyo kua inatibu magonjwa mbalimbali kwa Tanzania sijui inapopatikana
 
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
2,115
Points
2,000
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
2,115 2,000
Kwa Tanzania sifahamu ila Uganda ipo.
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,766
Points
2,000
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,766 2,000
nenda kwenye pharmacy kubwa utakuta kunavidonge vinakaa 30 kwenye box, au tafuta China herb yoyote kama unahitaji mizizi yake.
 
Ngozi Joram

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
666
Points
1,000
Ngozi Joram

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
666 1,000
Ok mm nilikua nataka kujua kama Ginseng zenyewe zinapatikana. Sio vidonge Ginsemin
 
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,950
Points
2,000
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,950 2,000
Ukitaka ginseng agiza kupitia aliexpress.com utatumiwa mpaka kwenye sanduku lako la posta toka China.
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top