Je Mkapa Umeona jinsi wanaigunga tunaichukia CCM yako?

  • Thread starter kiwalanikwagude
  • Start date

K

kiwalanikwagude

Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
Age
46
K

kiwalanikwagude

Member
Joined Jun 8, 2011
52 1 0
Ingawaje niko nje ya nchi lakini nikiri wazi kuwa mimi nina asili ya Igunga, niliwahi kusema wazi kuwa wanaigunga hawampendi Rostam Azi wala CCM, nikabishiwa sana lakini sasa naona hata Mzee Mkapa ameona jinsi gani sisi wanaigunga tusivyoipenda CCM yako? TUMECHOKA NA MAGAMBAZ, najua kama ulivyojiapiza Mzee Mkapa kuwa "piga ua galagaza mtashinda" NASEMA HIVI MSHINDI WA CCM NI DR KAFUMU ILA MSHINDI WETU WANA IGUNGA NI MWALIMU JOSEPH KASHINDE, pole Igunga , pole Tanzania!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
pole sana njaa kama kawaida tu
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,591
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,591 1,980 280
Toka hapa na visingizio vya ingawa mmetufunga lakini chenga tumewala.Kama wana Igunga tungekuwa tunaichukia CCM si tungechagua CUF au UPDP?.CCM Oyeeee!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
CCM wanajua hawapendwi na ndiyo maana wakaamua kusema wanajivua gamba .Wanaujua ukweli na kazi ni kubwa sana .Idadi kubwa ya vijana hawana kazi wala elimu na walio na bahati ya kusoma hawapewi haki kama watanzania .You just wait and see .Uchaguzi ujao utashuhudia maajabu zaidi .Leo wamekusanyana wooooooooote Igunga mwakani serikali za mitaa sijuui watakuwa wapi then 2015 .
 
M

MENDE JEURI

Senior Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
181
Likes
0
Points
33
M

MENDE JEURI

Senior Member
Joined Apr 6, 2011
181 0 33
CCM wanajua hawapendwi na ndiyo maana wakaamua kusema wanajivua gamba .Wanaujua ukweli na kazi ni kubwa sana .Idadi kubwa ya vijana hawana kazi wala elimu na walio na bahati ya kusoma hawapewi haki kama watanzania .You just wait and see .Uchaguzi ujao utashuhudia maajabu zaidi .Leo wamekusanyana wooooooooote Igunga mwakani serikali za mitaa sijuui watakuwa wapi then 2015 .
craaap!
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Hahahahahaah hayo magwanda yamepigwa bao Igunga!
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,685