Je miradi kama hii ina hadhi ya rais wa nchi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je miradi kama hii ina hadhi ya rais wa nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, May 3, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    home



    THURSDAY, MAY 03, 2012
    [h=1]ZIARA YA RAIS WA ZANZIBAR YA KUIMARISHA CHAMA CHA MAPINDUZI KISIWANI UNGUJA[/h]
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,pia Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM Dk.Ali Mohamed Shein,akisalimiana na viongozi wa Chama Wilaya ya Kaskazini A,alipofika kuweka jiwe la msingi Tawi la CCM -Kibuyuni Jimbo la Mkwajuni Mkoa wa Kaskazini Unguja,alipofanya ziara ya kuimarisha Chama katika Mkoa huo jana.
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,pia Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM Dk.Ali Mohamed Shein,akifungua pazia kama ishara ya uwekaji wa jiwe la msingi Tawi la CCM -Kibuyuni Jimbo la Mkwajuni Mkoa wa Kaskazini Unguja,alipofanya ziara ya kuimarisha Chama katika Mkoa huo jana.[Picha na Ramadhan Othman,Ikulu.]









     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kwa Zenji huo ni mradi mkubwa sana!
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,136
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Tena ni mradi kabambe huo! Zenji bana, ni kama Kata yetu ya Itobo!
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Au kule ndono.
     
  5. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anything is so important to any an activated person. They do not know what they need nor what they want. They are ******!
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    zanzibar kama NKENGE tu
     
  7. k

    kitero JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa jamaa wameshindwa hata kulima kuzunguka nyumba? Raisi anapita kwenye minyasi yenye umande,kweli hawa jamaa ni wavivu.
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kwa kuzingatia unyeti wa majukumu ya rais wa nchi ni vema tukaweka viwango vya thamani ya miradi inayoweza kutembelewa naye. Viwango vya namna hiyo viwekwe pia kwa viongozi wa ngazi mbalimbali.

    Mradi kama huu anaoweka jiwe la msingi Mhe. Shein ni wa ngazi ya kiongozi wa kata na kushuka chini!
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Nadhani mtoa mada hakujikita katika ukubwa wa Mradi bali mradi wenyewe kwamba Rais anaweka jiwe la msingi kwenye ofisi ya Chama kwenye ziara ya kuimarisha chama huku akiwa na vitendea kazi vyote vya Urais.
     
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa shughuli za kiitifaki rais anapokuwa katika shughuli zisizo za kiserikali na kichama bado anapata hadhi zile zile za kiurais, na hiyo kwangu siyo tatizo kwa kuwa akipatwa na mkasa wo wote bado taifa litajikuta katika myumbo mkubwa.

    Hoja yangu hapa ni muda ambao unapotezwa kwa shughuli zisizo na tija!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Kuimarisha chama hakuna tija? Halafu Zanzibar yenye watu chini ya million moja utapata wapi sehemu ya kwenda kufungua ujenzi wa barabara ya km 200 au jumba la ghorofa 20?
     
  12. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Huko jengo la room moja anafungua rais...tehe..tehe..
     
  13. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,136
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Barabara ya km 200! Mbona umetaja umbali mrefu sana huo! Kule barabara ndefu ni km 60 tu. Namshauri kama hakuna miradi bora afanye mikutano ya hadhara na wananchi kuliko kuweka jiwe la msingi la shina au sijui tawi. Na huyo Sheha azindue nini sasa au aweke jiwe wapi? Urais mwingine bana, ni kama ule wa Chuoni!
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,137
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kama wale ni wavivu inakuaje nyie wachapakaz kila siku tunaskia mnakufa kwa njaa,Igunga na Arumeru mashariki si tumeona watu wanaishi kwa mahindi ya msaada wa serikali!!! Ushaskia hao unaoita wavivu wanaishi kwa mahindi ya msaada?
     
Loading...