Je, michango kwa Tundu Lissu kupitia akaunti ya CRDB nahisi mwishowe mamlaka toka juu wanaweza wakaifrizi


N

ngalanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
448
Likes
436
Points
80
N

ngalanga

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
448 436 80
Wakuu za asubuhi !
Wadau mimi binafsi ninaona ipo possibility kubwa ya kuja kuifreez account ya kumchangia Tundu Lissu kwa maagizo kutoka juu ! Je mnadhani hilo linawezakana kufanyika? Nini kifanyike kwasasa ? Ikitokea hivyo hatua gani zichukuliwe kwa aliye athirika na maagizo hayo toka juu? Karibuni kwa mawazo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
debbug

debbug

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2018
Messages
215
Likes
223
Points
60
debbug

debbug

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2018
215 223 60
Elice Elly

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
239
Likes
235
Points
60
Elice Elly

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
239 235 60
Wakuu za asubuhi !
Wadau mimi binafsi ninaona ipo possibility kubwa ya kuja kuifreez account ya kumchangia Tundu Lissu kwa maagizo kutoka juu ! Je mnadhani hilo linawezakana kufanyika? Nini kifanyike kwasasa ? Ikitokea hivyo hatua gani zichukuliwe kwa aliye athirika na maagizo hayo toka juu? Karibuni kwa mawazo

Sent using Jamii Forums mobile app
Umewaza kama nilivyo waza.Manake chuki kwake si ya dunia hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,373
Members 489,924
Posts 30,449,207