Je, Mbowe ndiye Zamoyoni Mogela aka Golden boy wa Hai?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
45,069
2,000
Wale wahenga mnakumbuka namna Zamoyoni Mogela alivyokuwa anapaniwa na walinzi wa Yanga pindi timu ya Yanga ikutanapo na Simba miaka ile ya 80.

Nakumbuka picha moja ikimuonyesha Mogella akiwa amezungukwa na walinzi " wote" wa Yanga yaani Yusuph Bana, Ahmed Amasha, Rashid Chama, Isihaka Hassan na mkongwe Juma Mkambi ili asilete madhara kwa kipa wao Hamis Kinye.

Wiki Mbowe yuko ziarani huko Moshi katika jimbo la Hai lakini ni kama vile shughuli zote zimesimama ili asilete madhara.

Je, unajua Yanga walifanyaje ili kuondokana na tishio la Zamoyoni Mogella?.......Walimsajili.

Niishie hapo, CCM nadhani mmenielewa.

Maendeleo hayana vyama!
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
29,438
2,000
Mbowe hana umalaya huo chukueni tu hao changudoa wenu wasiojitambua.
FB_IMG_1583215115657.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
13,094
2,000
Hakuna mkate mgumu mbele ya chai!
Sasa huo mkate miaka nenda rudi hauyeyuki tu?Tusubirie mpaka lini?Maana kila ukiingia kwenye chai na kutoka bado uko vilevile tena unazidi kuonekana mgumu!Labda huo mkate tuuyeyushe kwenye "smelter" maana chai naona imegonga mwamba!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
45,069
2,000
Sasa huo mkate miaka nenda rudi hauyeyuki tu?Tusubirie mpaka lini?Maana kila ukiingia kwenye chai na kutoka bado uko vilevile tena unazidi kuonekana mgumu!Labda huo mkate tuuyeyushe kwenye "smelter" maana chai naona imegonga mwamba!
Subiria bunge livunjwe na ruzuku itamatike bwashee!
 

Kikiwo

JF-Expert Member
Nov 30, 2017
1,760
2,000
Sasa huo mkate miaka nenda rudi hauyeyuki tu?Tusubirie mpaka lini?Maana kila ukiingia kwenye chai na kutoka bado uko vilevile tena unazidi kuonekana mgumu!Labda huo mkate tuuyeyushe kwenye "smelter" maana chai naona imegonga mwamba!
Naona huo mkate ni "very special" kama hata kwenye chai hauyeyuki? Jawabu nikukaa pembeni na kufanya upembuzi hakinifu aina gani ya huo mkate then implementation process.
 

Isalia

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
1,173
1,500
Akipata nafasi ajibu yale maswali kabla kusema wale ni watu waliotumwa kumharibia maana watu wa siku hizi hata akijikwaa atasema jiwe limetumwa bila kutafuta sababu ni nini

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom