Je,Mawaziri wakuu wastaafu Lowassa na Sumaye issue ya makinikia si...

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,377
2,000
inawahusu? ...kwanini hawa pia wasihojiwe kwa sababu walikuwa kwenye nafasi ya juu ya Usimamizi wa Wizara ya Nishati na Madini kupitia Mawaziri ambao wamekuwa inflicted kwenye issue hii...Au na wao waachwe wapumzike wana kinga? Povu ruksa.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
36,218
2,000
Kwa mwendo huu sidhani kama kuna mtu atafikishwa mbele ya sheria.
 

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,693
2,000
inawahusu? ...kwanini hawa pia wasihojiwe kwa sababu walikuwa kwenye nafasi ya juu ya Usimamizi wa Wizara ya Nishati na Madini kupitia Mawaziri ambao wamekuwa inflicted kwenye issue hii...Au na wao waachwe wapumzike wana kinga? Povu ruksa.
Wametajwa kwenye ripoti IPI?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom