Je! Mashine za kunyolea (za saloons) zinaweza kukuambukiza virusi vya UKIMWI? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Mashine za kunyolea (za saloons) zinaweza kukuambukiza virusi vya UKIMWI?

Discussion in 'JF Doctor' started by Apollo, Sep 22, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,889
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Jamani wakuu, ningependa kujua ukweli wa hili swala...

    Kiukweli, unapoenda kunyoa saluni.. Unakuta mashine za kunyolea zimeshawanyoa watu wengi, tuchukulie mfano imeshanyoa mtu mwenye virusi vya ukimwi, alafu mashine hiyohiyo ikatumika katika kukunyoa nywele na kukuchonga. Baada ya kunyolewa unapopakwa spirit unahisi maumivu katika maeneo hasa uliyochongwa, hii inaonyesha kuwa kuna vidonda vidogo vidogo katika maeneo hayo yanayouma baada ya kuweka spirit...

    Je unaweza kupata virusi vya ukimwi kama mashine iliyotumika iliwahi kumnyoa mtu mwenye virusi vya ukimwi?

    Tufanyaje ili kuepukana na maambukizi (kama yapo) katika masalooni?

    NB! Maana mimi huwa nakataa kuchongwa au kunyolewa nywele zote, huwa napunguza tu nywele kwa vitana (hasa cha namba 1) vya mashine.
    {jamani sijawa nyanyapaa waathirika}
     
  2. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2017
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 2,439
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Hii thread haikuwahi kujibiwa!?
     
  3. Othmorine

    Othmorine JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2017
    Joined: Jul 25, 2014
    Messages: 663
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 180
    Duh!! Kwahiyo waliipotezea?
     
  4. m

    mdau kbt JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2017
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Hili
     
  5. M

    Manbad JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 1,079
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hapo maambukizi yapo tena makubwa sana.
     
  6. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,704
    Likes Received: 5,206
    Trophy Points: 280
    Wajuzi hebu tufahamisheni kisayansi na kama kuna utafiti uliofanyika ni vyema tukajuzwa kilichojiri
     
  7. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 12,833
    Likes Received: 31,191
    Trophy Points: 280
    Duuuuh
     
  8. Hubeb

    Hubeb Senior Member

    #8
    Jun 27, 2017
    Joined: Mar 21, 2017
    Messages: 169
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    Umeuliza jambo muhimu mkuu huwa napataga ukakasi sana nikiwa saloon!
    wajuzi mkuje huku tafadhali!
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2017
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Naweka kambi hapa mpaka majibu yatoke...
     
  10. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 8,388
    Likes Received: 15,989
    Trophy Points: 280
    ndio kusema Jf yoote hakuna anaye jua hili
     
  11. PlayBoyMwema

    PlayBoyMwema JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2017
    Joined: Jul 27, 2014
    Messages: 1,544
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Duh hii thread iliandikwa kipindi bado nasoma primary
     
  12. Kirchhoff

    Kirchhoff JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,481
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Hakuna Ukimwi!
     
  13. strong ruler

    strong ruler JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2017
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 4,815
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Jamani kimya
     
  14. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 1,790
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Actualy Tunaposemaa Maambukizi ya VVU Njia kuu Hasa Ni Ngono zembe yaani Ngono Bila Kinga, ila kupitia njia ya haja kubwa pia rate ya maambukizi ijulikane kwamba inakuwa kubwa kutokana na kwamba hakuna vilainishi asili kama vya kwenye uke Na Pia Hiyo Ngono Bila Kinga ni Probability Pia Kupata kutokana na viral Load aliyonayo mwathirika, kama ana viral load kubwa basi mtu 1 kati ya watu 100 anaweza kuwa katika hatari ya kupata maambukizi ya VVU ila kama ana viral load ndogo basi mtu 1 kati ya watu 1000 anaweza kupata maambukizi, kwa mfano mtu anayetumia ARV anakuwa na Undetectable viral Load na ukifanya nae ngono yaani bila Kinga inakuwa Salama sawa na Kutumia Condom, Basi kwa Mantiki Hiyo Viral Load kwenye Mashine ya Kunyolea ni Ndogo sana Kiasi kwamba Hatari yake ni ndogo sana (Hapa naomba ieleweke kwamba uwezekano wa kupata upo ila ni mdogo sana sana)

    Note: Ni Vema Kumuuandaa Mwanamke Vema Kabla ya sex Maana Hupunguza Hatari ya Maambukizi!
     
  15. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2017
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 2,439
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Fafanua mkuu
     
  16. BALAGASHIA

    BALAGASHIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2017
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 310
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kwa aslimia ndogo sana.
     
  17. BALAGASHIA

    BALAGASHIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2017
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 310
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Siyo kweli
     
  18. Kirchhoff

    Kirchhoff JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,481
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Upungufu wa Kinga Mwilini hauwezi kusababishwa na mashine ya kunyolea!
     
  19. Kirchhoff

    Kirchhoff JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,481
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    2011-2016 watu walishasahau kuhusu ukimwi na kuonekana ni kama malaria tuu. Hivi karibuni yamezuka magonjwa hatari zaidi hivyo kuwafanya watu wapotezee mambo ya VVU nadhani ndiyo sababu ya hii post kutupiliwa mbali.
     
  20. a

    albert magnus New Member

    #20
    Jun 27, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Good question in deed
     
Loading...