Je masharti ya kukopa kwenye taasisi za fedha kupitia title deed/hati ya kiwanja yakoje?


P

pachanya

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
1,370
Likes
640
Points
280
Age
39
P

pachanya

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
1,370 640 280
Ndugu wanajamvi naomba kujuzwa taratibu za kukopa Katika taasisi zetu za kifedha upoje kwa dhamana ya title deed/hati ya Kiwanja..
1: Je nahitaji kuwa na business plan ili nikopesheke?
2; Je. Naweza kukopeshwa kiwango cha fedha Mara ngapi ya thamani Ya kiwanja changu?
3;Je naweza kukopeshwa ili nikaanzishe biashara mwanzo kabisa?
4;Ni taasisi gani nzuri kwa kukopa yenye terms nzuri kwa customers.
Natumaini majibu yenu yatanipa mwanga wa wapi pa kuanzia....Nina title deed.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,908
Likes
12,677
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,908 12,677 280
Maswali mazuri sana haya, yatatusaidia wengi.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Taasisi za kifedha haziangalii dhamana. Wao hukopesha kutegemeana na biashara yako. Zaidi wataangalia unavyojiendesha kama hiyo biashara inaweza kukopa kiasi gani lakini inategemea na mahitaji yako pia sema hawawezi kukupa zaidi ya uwezo wa biashara yako kulipa. Dhamana inakaa tu pale kama in case likitokea la kutokea.
 
P

pachanya

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
1,370
Likes
640
Points
280
Age
39
P

pachanya

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
1,370 640 280
Taasisi za kifedha haziangalii dhamana. Wao hukopesha kutegemeana na biashara yako. Zaidi wataangalia unavyojiendesha kama hiyo biashara inaweza kukopa kiasi gani lakini inategemea na mahitaji yako pia sema hawawezi kukupa zaidi ya uwezo wa biashara yako kulipa. Dhamana inakaa tu pale kama in case likitokea la kutokea.
Nashukuru sana kwa majibu yako....vp kwa sisi ambao hatuna biashara zinazoendelea? Tunategemea huo mkopo ndo uwe cha chanzo cha biashara? Tunaweza kopesheka?
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
Lazima kuwe na biashara ambayo imedumu kwa miez sita na kuendelea ndio uweze kupata mkopo wa biashara,labda ukope mkopo wa uwekezaji(investment loan).
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,233