Je,mapumziko haya yana faida gani kwenye mahusiano?


B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Habari wana jf! Najua mtakuwa mshawahi kusikia au kuona wanandoa au wapenzi wakiamua kupeana mapumziko kidogo baada ya kuanza kuhisi hali ya kuchokana inayotokana na kushuka kwa hisia za mapenzi kati yao. Je,mapumziko hayo yanaweza kuzirudisha hisia zao kileleni kiasi wakajikuta wanarudi kwenye uhusiano ulioimara kama awali walivyoanza? Nawakilisha hoja.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Mapumziko yananafasi kubwa sana katika kurejesha na kuimarisha mahusiano/mapenz! Nadhani hii inachangiwa na mazingira ya mapumziko pamoja na utulivu wa akili za wapenzi hao (kifupi mapumziko huwafanya watu waliopo kwenye mahusiano ku concentrate ktk mapenzi yao), mapumziko huwafanya wapenzi kutafakari mapenzi yao kwa kina na kuja na strategy ya kuyaboresha. Wataalam katika mambo ya mahusiano husema kuwa mapumziko hurejesha upya wa mapenzi, so ni mhm sana haswa pale uonapo mambo yanakwenda mrama ktk mahusiano yako!
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Mapumziko yananafasi kubwa sana katika kurejesha na kuimarisha mahusiano/mapenz! Nadhani hii inachangiwa na mazingira ya mapumziko pamoja na utulivu wa akili za wapenzi hao (kifupi mapumziko huwafanya watu waliopo kwenye mahusiano ku concentrate ktk mapenzi yao), mapumziko huwafanya wapenzi kutafakari mapenzi yao kwa kina na kuja na strategy ya kuyaboresha. Wataalam katika mambo ya mahusiano husema kuwa mapumziko hurejesha upya wa mapenzi, so ni mhm sana haswa pale uonapo mambo yanakwenda mrama ktk mahusiano yako!
<br />
<br / nimekuelewa bro!
 

Forum statistics

Threads 1,213,137
Members 461,976
Posts 28,468,279