Je malta guiness na vita malt zina madhara? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je malta guiness na vita malt zina madhara?

Discussion in 'JF Doctor' started by Landala, Apr 16, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 909
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari za leo wana jf,naomba kwa yoyote anayejua madhara yanayoweza kumpata mtu kutokana na unywaji wa vinywaji vya malta guiness na vita malt ambavyo ni vinywaji visivyokuwa na kilevi.
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Nasubiri majibu kwani pia mimi mnywaji mzuri wa hivi vitu
     
  3. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kukojoa mara nyingi...
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    sina ujuzi wa madhara ya kafya ila kwenye ku boosy energy inasaidia ingawa inapunguza efficiency kwa wakaka. endurance inakuwa poor.
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,616
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika kwenye red maana ukiangalia lile tangazo lao mfano vitamalt wameweka picha ya kaka na wadada wawili, wamemuegemea huyo mwanaume..sijui hii picha inaujumbe gani kwa watumiaji, ni lugha ya picha.... niliwaza kinyume na maelezo ya kwenye red.

     
  6. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 909
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani wataalam njoeni mtupe madhara ya kiafya yatokanayo na hivi vinywaji.
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 135
    Hazifai, ni hatari sana kwa afya ya ubongo na mwili, huongeza uwezekano wa kuongezeka uzito, kisukari, magonjwa ya mifupa, upungufu wa maji mwilini, kupoteza kumbukumbu, orodha inaendelea... Mara nyingi vinywaji hivi huongezwa kaffeina ndani yake, kaffeina ni madawa ya kulevya!!!!! www.maajabuyamaji.net network yangu ipo chini sana lakini nitarudi tena.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Hazina madhara makubwa. Kwani kumegewa ni ishu?
     
  9. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7,880
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 280
    mi huwa nawashangaa wanywa malta sijui huwa wanatamani pombe? kinywaji gani hicho kwanza ladha mbayaaa!!
     
  10. m

    mwitu JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2014
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tunywe nini sasa maana mzizi mkavu anasema hata redbull ina madhara?
     
  11. Box 2

    Box 2 JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2014
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 502
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kunywa maji tena yawe ya vuguvugu.
     
  12. kijani11

    kijani11 JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2014
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 4,140
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kunywa maji mkuuu.
     
Loading...