Je, Majina ya waliomba kusimamia Uchaguzi wa marudio yameshatoka?

kalipeni

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
1,352
2,000
naomba kuuliza kama washatoa majina ya wasimamizi wa uchaguzi wa marudio especialy kwa halmashauri ya manispaa ya ubungo.
 

el_magnefico

JF-Expert Member
Nov 6, 2015
473
1,000
naomba kuuliza kama washatoa majina ya wasimamizi wa uchaguzi wa marudio especialy kwa halmashauri ya manispaa ya ubungo.
Kwa kata ya Saranga majina wametoa leo na waombaji waende na vyeti halisi pia walituma ujumbe mfupi tangu juzi.
 

Statistics

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,623
2,000
kwanini mzee, vi-opotunity kama ivyo atuviachagi mzee. ata kama kuna kazi ya kuchimba au kuzibua choo chako we tupia tu umu jf wadau tupo, mkuu si kasema tufanye kazi.
Mimi mwenyewe mganga njaa tu. huwa nipo nyegezi stendi nakatisha tiketi
 

NAREI

JF-Expert Member
Mar 10, 2017
1,650
2,000
Anayejua kuhusu malipo yake atusaidie please
During seminars session payment will 20k per day and two days will be used.
Hence 2×20,000=40,000
During election date payments will be 60,000tsh and it will take 1 day.
40,000+60,000= 100,000tsh.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom