Je, Lugha inayotumikwa kwenye hii video ni Kiswahili cha wapi, au ni lugha gani hii?

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
25,372
2,000
Kuna baadhi ya maneno ya kiswahili yanaeleweka, lakini mengine ni mfanano na mengine ni kama kilugha, ni lugha ya wapi hii hapa bongo?

 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,234
2,000
Wangazija wanakiswahili chao, wazanzibari wanakiswahili chao, wamombasa wanakiswahili chao, Kongo wanakiswahili chao na msumbiji pia, tatizo ni sisi kulazimisha kuwa ndio waanzilishi wa lugha ya kiswahili wakati siyo kweli.
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,173
2,000
Kuna baadhi ya maneno ya kiswahili yanaeleweka, lakini mengine ni mfanano na mengine ni kama kilugha, ni lugha ya wapi hii hapa bongo?

Kiswahili. Comoros hasa kisiwa cha Mwali.. wanaongea kiswahili sana tu.
 

Attachments

  • sketch-1611989630890.png
    File size
    563.5 KB
    Views
    0

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
25,372
2,000
Wangazija wanakiswahili chao, wazanzibari wanakiswahili chao, wamombasa wanakiswahili chao, Kongo wanakiswahili chao na msumbiji pia, tatizo ni sisi kulazimisha kuwa ndio waanzilishi wa lugha ya kiswahili wakati siyo kweli.
Unasemaje wewe? Hivi hicho anachoimba utasema ni kiswahili? Seriously?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom