Je Lowassa haelewi, anadanganya au ni kiumbe wa ajabu diniani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Lowassa haelewi, anadanganya au ni kiumbe wa ajabu diniani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babykailama, Mar 15, 2012.

  1. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amesema kwa kinywa chake leo hii (kupitia TV) amesema mwenyewe kuwa,


    “.......Sina Cholesterol......, niko tayari kwa mapambano......”


    Ina maana amepimwa na majibu yake ni: OE: Total cholesterol of 0 mg/dL.
    Je hii ni kweli?
    Tunahitaji Cholesterol, kiasi kila siku maishani kwa ajili ya miili yetu.
    Zifuatazo ni kazi za Cholesterol (kwa Kiingereza):

    • Building and maintaining cell membranes
    • It is vital for the metabolism of fat soluble vitamins, including vitamins A, D, E, and K
    • Converting sunshine to Vitamin D
    • Critical in the production of hormones released by the adrenal glands
    • Helpful to determine cell membrane permeability
    • Aids in the production of bile
    • Protecting nerve fibres
    [FONT=&quot]Ni wazi kuwa, ama HAELEWI [/FONT][FONT=&quot]maana ya Cholesteral au ANADANGANYA au kama asemayo ni kweli basi ni kiumbe- mwanadamu wa AJABU duniani kimaumbile.[/FONT]
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    In short E.L. haelewi maana ya Cholesterol! Msamehe.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Naona mmekosa cha kujadili vijana .
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna aina mbili za Cholesterol : (a) kuna Cholesterol nzuri - HDL (b) aidha kuna Cholesterol mbaya - LDL. Huyu E.L. ametamka bayana kwa kinywa chake kuwa hana Cholesterol! Mkuu labda ungerudia kusoma vizuri hiyo thread.
     
  5. A

    Anold JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,253
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwanini kushindana na aliyeshindikana?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hana alijualo huyu EL, afya yake inaonyesha inawalakini asisingizie macho ooohh Prof Majimarefu wa Ujerumani ananiangalia....I bet hafiki 2015 huyu
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Yaani macho tu mpaka ujerumani kwani CCBRT haipo? Sasa huyu sio mgonjwa kweli?
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe unawashwa na nini? Au chakula cha Cameroon kinakuwasha?!!!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kumbe wewe ni Mungu hata ujue ukomo wa maisha ya mwanadamu!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ivi macho ndo yanasababisha mwili kudhoofu kiasi kile?
    Maana amechoka!
    Alafu by chlorestrol naona alimaanisha sina BP ndo lugha ambayo watz wengi huitumia si mlimwambia ana stroke so ndo maana akasema hayo plus kuwa hana sukari
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wamezoea mipasho hawa. Wivu wa kike unawasumbua.
     
  12. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Anatumia fimbo kujificha...
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Like! Kusema uongo kwenye sayansi inahitaji uangalifu.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Hajui anachoongea? Ndio maana anasema "mapigo yangu ya moyo ni 120 kwa 80"! hakuna kitu kama mapigo ya moyo kua 120 kwa 80... hapo alichokua anaongelea ni msukumo wa damu na sio mapigo ya moyo!

    Ifikie mahali tuachie wataalamu kutoa matamko ambayo ni technical!
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mginjwa hoi, anajikaza tu ili nae aje kuangukasoga anguka jukwaani kama swahiba wake wa Msoga.
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ugonjwa umepanda kichwani.
    OTIS
     
  17. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamaa kachoka ila kabakiza nguvu ya mdomo tu. Moyo unataka lakini mwili na akiki dhoofu hali. Uso umemkoboka utafikiri atumia mkorogo. Akitembea ananyata utafikiri ni kipofu. Siye yetu macho lakini hata akifika 2015 labda awe raisi wa Monduli, lakini kwa Tanzania nzima NO
     
  18. m

    macinkus JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hata nurse wa Monduli angeweza kumpima bp, pulse na cholestorol. Ujerumani alifuata nini? Kujifunza kuwa mapigo yake ya moyo ni 120/80?
     
  19. o

    omuhimba Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujadili mambo yenye tija kwa Taifa na sio mambo binafsi!

    [FONT=&quot]"Patriotism is supporting your country all the time, and your government when it deserves it.[/FONT][FONT=&quot] "[/FONT]
     
  20. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumuombee kwani ukimwangalia kwa jana ukakamavu wake unazidi kudorora
     
Loading...