je lipi serekali ya tanzania ifanye 2014?

Tayseer

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
232
195
Nimetafakari sana na nimeona kama watanzania tuna haja ya kushauri na kuelekeza serekali lipi la kufanya kwenye nchi yetu katika mwaka 2014 hivo mwana jf toa ushauri wako kwa serekali katika nyanja hizi
1. Elimu
2. Afya
3. Ulinzi na Usalama
4. Uchumi
5. Utawala bora
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,795
2,000
Ianze na kuondoa viongozi na watendaji mzigo ndipo itekeleze mipango yake ya 2013-2014 vinginevyo usitegemee jipya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom