Je kupiga marufuku kufanyika kwa EIA ni sahihi?

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
6,574
2,000
Hivi karibuni Kiongozi Mkuu alisikika akiwaambia wawekezaji waendelee kujenga viwanda bila kufanya Environmantal Impact Assessment - EIA. Hii ina maana kuanzia sasa miradi mikubwa na midogo itajengwa bila kufanyika kwa EIA.

Je nini itakuwa athari ya maamuzi haya? Je kuna sababu ya NEMC kuendelea kuwepo?
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,189
2,000
Hivi karibuni Kiongozi Mkuu alisikika akiwaambia wawekezaji waendelee kujenga viwanda bila kufanya Environmantal Impact Assessment - EIA. Hii ina maana kuanzia sasa miradi mikubwa na midogo itajengwa bila kufanyika kwa EIA.

Je nini itakuwa athari ya maamuzi haya? Je kuna sababu ya NEMC kuendelea kuwepo?[/QUOTE
Hii siyo nchi ni kitu anajua mungu
 

Eberhard

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,070
2,000
Kwa sasa tunahitaji viwanda kwanza. EIA no badaye huko. Hii ni janja ya wazugu baada kuona wao wameshafanikisha ndiyo wanatulea ushamba huu. Ngoja nasi tujenge kwanza.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,189
2,000
Kwa sasa tunahitaji viwanda kwanza. EIA no badaye huko. Hii no janja ya wazugu baada kuona wao wamesgafanikisha ndiyo wanatulea ushamba huu. Ngoja nasi tujenge kwanza.
Utashindana na nani, Denmark, sweden uingereza, usa, canada ,. Akili za Lumumba sijui mkoje!
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,384
2,000
Hapo Raisi amekosea naona angeivunja menejimenti husika kwani inawezekana hawawajibiki kwasababu ya rushwa,uzembe,kufanyakazi kwa mazoea nk
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
6,574
2,000
Kwa sasa tunahitaji viwanda kwanza. EIA no badaye huko. Hii no janja ya wazugu baada kuona wao wamesgafanikisha ndiyo wanatulea ushamba huu. Ngoja nasi tujenge kwanza.
Kwa hiyo msipofanya EIA mtawafikia?
 

Bonge

JF-Expert Member
Aug 29, 2007
1,058
2,000
Tunahitaji viwanda kwanza ....hawa wana mazingira wanarudisha nyuma watu wengi wenye nia ya kuanzisha project zao.... hili lililetwa na wazungu ili tusiwafikie wao kabla ya kufika walipo sasa hivi walipita tunakotaka kupita sisi sasa hivi kama nchi....wasitukwamishe kwa mlango wa nyuma maana wataalam wetu wa copy and paste wanameza tuu kila mzungu anachiwashauri.
 

Froida

JF-Expert Member
May 25, 2009
8,759
2,000
Hivi karibuni Kiongozi Mkuu alisikika akiwaambia wawekezaji waendelee kujenga viwanda bila kufanya Environmantal Impact Assessment - EIA. Hii ina maana kuanzia sasa miradi mikubwa na midogo itajengwa bila kufanyika kwa EIA.

Je nini itakuwa athari ya maamuzi haya? Je kuna sababu ya NEMC kuendelea kuwepo?
jibu ni kwamba anataka kuuwa wananchi lazima hili lipingwe kwa nguvu zote
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,991
2,000
Bila EIA hakuna kiwanda.

Tukienda na upepo wa Magufuli, waathirika wakubwa wa kukwepa EIA watakuwa hao wananchi anaodai kuwapigania.

Sumu za migodini kule North Mara iwe fundisho kwetu. Nani6alipata hasara? Wananchi wanaozunguka maeneo yale. Hivi mchina umruhusu ajenge kiwanda bila EIA kwa kuwa serikali inapata kodi zake, madhara yake hayasemeki
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,851
2,000
Hivi karibuni Kiongozi Mkuu alisikika akiwaambia wawekezaji waendelee kujenga viwanda bila kufanya Environmantal Impact Assessment - EIA. Hii ina maana kuanzia sasa miradi mikubwa na midogo itajengwa bila kufanyika kwa EIA.

Je nini itakuwa athari ya maamuzi haya? Je kuna sababu ya NEMC kuendelea kuwepo?
weka clip tuweze kuchangia kwa ufasaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom