Je, kunyonywa uume hupunguza nguvu za kiume?


freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
215
Likes
113
Points
60
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
215 113 60
Habari wana JF Doctor.

Katika pita pita zangu nimekutana na hiyo mada kama kichwa cha habari kinavyojieleza.

Inaelezewa kua kunyonywa uume wakati wa tendo la ndoa usababisha upungufu wa nguvu za KIUME na hii ni kutokana na mate yanayozalishwa kinywan pindi mnyonyaji anaponyonya uume hayana tofauti na yale pindi anapokula chakula.

Ikatolewa mfano wa mtu anayependa kunyonya kidole mara kwa mara na jinsi kidole kinavyoathirika na unyonyaji huo.

Kwenu wataalamu je kuna ukweli juu ya hili jambo?

Na ni kweli kuna mate maalumu yazalishwayo kwa ajili ya kumeng'enya chakula ambayo ndio uleta athari hiyo ya kulegea kwa UUME.

MSAADA WENU NI MUHIMU KTK HILI TUPATE KUELIMIKA.

JUMAPILI NJEMA.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
kweli kbsa linaleta tatizo la nguvu za kiume. Mtu anayenyonywa uume ni sawa na mtu anayepiga mpunyeto.
Mtu anayefanya mpunyeto huwai kuathirika kwa haraka sana kuliko anayenyonywa. Japokuwa anayenyonywa huchukua muda mrefu kuathirika sbb ile misuli ya uume haibanwi sana kuliko yule anayefanya mpunyeto. Ndio maana utakuta kweny ndoa mume alikuwa anapiga 3, 2 mara 1 mwishowe anaanza kushitua anapiga leo anakaa wiki 2 anafanya tena. Mm huwa hiki kitu sikiruhusu kbs ktk maisha yangu
Mimi sio doctor ila nimejaribu kuelezea kwa uelewa wangu.
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
628
Likes
435
Points
80
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
628 435 80
kweli kbsa linaleta tatizo la nguvu za kiume. Mtu anayenyonywa uume ni sawa na mtu anayepiga mpunyeto.
Mtu anayefanya mpunyeto huwai kuathirika kwa haraka sana kuliko anayenyonywa. Japokuwa anayenyonywa huchukua muda mrefu kuathirika sbb ile misuli ya uume haibanwi sana kuliko yule anayefanya mpunyeto. Ndio maana utakuta kweny ndoa mume alikuwa anapiga 3, 2 mara 1 mwishowe anaanza kushitua anapiga leo anakaa wiki 2 anafanya tena. Mm huwa hiki kitu sikiruhusu kbs ktk maisha yangu
Mimi sio doctor ila nimejaribu kuelezea kwa uelewa wangu.
Asee mkuu unakosa burudani sana,hurusu mke wako kutuma salamu kwa ndugu zake??
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,758
Likes
1,646
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,758 1,646 280
Habari wana JF Doctor.

Katika pita pita zangu nimekutana na hiyo mada kama kichwa cha habari kinavyojieleza.

Inaelezewa kua kunyonywa uume wakati wa tendo la ndoa usababisha upungufu wa nguvu za KIUME na hii ni kutokana na mate yanayozalishwa kinywan pindi mnyonyaji anaponyonya uume hayana tofauti na yale pindi anapokula chakula.

Ikatolewa mfano wa mtu anayependa kunyonya kidole mara kwa mara na jinsi kidole kinavyoathirika na unyonyaji huo.

Kwenu wataalamu je kuna ukweli juu ya hili jambo?

Na ni kweli kuna mate maalumu yazalishwayo kwa ajili ya kumeng'enya chakula ambayo ndio uleta athari hiyo ya kulegea kwa UUME.

MSAADA WENU NI MUHIMU KTK HILI TUPATE KUELIMIKA.

JUMAPILI NJEMA.
Hili swali halijapata mjuzi wadau.
Cc MziziMkavu mshana jr
kweli kbsa linaleta tatizo la nguvu za kiume. Mtu anayenyonywa uume ni sawa na mtu anayepiga mpunyeto.
Mtu anayefanya mpunyeto huwai kuathirika kwa haraka sana kuliko anayenyonywa. Japokuwa anayenyonywa huchukua muda mrefu kuathirika sbb ile misuli ya uume haibanwi sana kuliko yule anayefanya mpunyeto. Ndio maana utakuta kweny ndoa mume alikuwa anapiga 3, 2 mara 1 mwishowe anaanza kushitua anapiga leo anakaa wiki 2 anafanya tena. Mm huwa hiki kitu sikiruhusu kbs ktk maisha yangu
Mimi sio doctor ila nimejaribu kuelezea kwa uelewa wangu.
Asee mkuu unakosa burudani sana,hurusu mke wako kutuma salamu kwa ndugu zake??

Kuna magonjwa mfano kansa ya koo.
1468291897512-jpg.365410
inaweza kuwa na madhara kwa mwanaume ila ni tiba nzuri kwa mwanamke.

Kufa kufaana.
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,691
Likes
8,908
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,691 8,908 280
Hamna Kupungua Kitu, Labda Raha tu ndio zinazopatikana Mkuu! Na Kuna Madem wengine Walivyo Mafundi Wa Lick Dick!! Yani usipime.
 
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
215
Likes
113
Points
60
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
215 113 60
kweli kbsa linaleta tatizo la nguvu za kiume. Mtu anayenyonywa uume ni sawa na mtu anayepiga mpunyeto.
Mtu anayefanya mpunyeto huwai kuathirika kwa haraka sana kuliko anayenyonywa. Japokuwa anayenyonywa huchukua muda mrefu kuathirika sbb ile misuli ya uume haibanwi sana kuliko yule anayefanya mpunyeto. Ndio maana utakuta kweny ndoa mume alikuwa anapiga 3, 2 mara 1 mwishowe anaanza kushitua anapiga leo anakaa wiki 2 anafanya tena. Mm huwa hiki kitu sikiruhusu kbs ktk maisha yangu
Mimi sio doctor ila nimejaribu kuelezea kwa uelewa wangu.
Asante sana mdau kwa haya maelezo naona yamejitosheleza kabsa.

Sasa naanza kupata picha kwa nini hili tatizo limezidi kua kubwa kwa vijana sisi.

Shukran sana. Tuendelee kujifunza.
 
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
215
Likes
113
Points
60
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
215 113 60
Asee mkuu unakosa burudani sana,hurusu mke wako kutuma salamu kwa ndugu zake??
Ha ha ha ha ha mkuu ila burudani inaleta madhara nazan tufanye kwa kipimo.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Habari wana JF Doctor.

Katika pita pita zangu nimekutana na hiyo mada kama kichwa cha habari kinavyojieleza.

Inaelezewa kua kunyonywa uume wakati wa tendo la ndoa usababisha upungufu wa nguvu za KIUME na hii ni kutokana na mate yanayozalishwa kinywan pindi mnyonyaji anaponyonya uume hayana tofauti na yale pindi anapokula chakula.

Ikatolewa mfano wa mtu anayependa kunyonya kidole mara kwa mara na jinsi kidole kinavyoathirika na unyonyaji huo.

Kwenu wataalamu je kuna ukweli juu ya hili jambo?

Na ni kweli kuna mate maalumu yazalishwayo kwa ajili ya kumeng'enya chakula ambayo ndio uleta athari hiyo ya kulegea kwa UUME.

MSAADA WENU NI MUHIMU KTK HILI TUPATE KUELIMIKA.

JUMAPILI NJEMA.
Na ni kwanini anyonye uume wakati haukuoteshwa purposely kwa matumizi ya kunyonywa?
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,415
Likes
2,296
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,415 2,296 280
Wanawake wengi hawajui kunyonya vizuri na wanaweza kukusababishia maumivu ,ila nafikiri haina matatizo na nguvu za kiume.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,356
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,356 280
Kunyonywa kuna raha yake bhana
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
628
Likes
435
Points
80
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
628 435 80
Na ni kwanini anyonye uume wakati haukuoteshwa purposely kwa matumizi ya kunyonywa?
Aah mkuu unatuangusha wanamume sasa,unataka kusema kusuck breast ni vibaya kisa kaumbiwa mtoto anyonye au?!hebu acha idea za kiprimitive asee..!
Binadamu tumepewa utashi,na katika huo utashi ndo ufundi wa kitandani unapoingia.
Kingine,kitabibu inapunguza sana maambukizi hasa ya HIV..!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Aah mkuu unatuangusha wanamume sasa,unataka kusema kusuck breast ni vibaya kisa kaumbiwa mtoto anyonye au?!hebu acha idea za kiprimitive asee..!
Binadamu tumepewa utashi,na katika huo utashi ndo ufundi wa kitandani unapoingia.
Kingine,kitabibu inapunguza sana maambukizi hasa ya HIV..!
Nasema hiviii...ndude imeoteshwa kwa ajili ya kuendeleza uzazi na kukojolea tu basi...mswaki na mic kanunue kwa mchina kariakoo!
 
QALLI MIZOH

QALLI MIZOH

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2014
Messages
2,083
Likes
236
Points
160
QALLI MIZOH

QALLI MIZOH

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2014
2,083 236 160
Natibu na kuuza dawa za mapungufu ya nguvu za kiume dawa ni mitishamba asili.... bei sh15000..nitafute kupitia IMEONDOLEWA
Wengi wameishia kutapeliwa tu..tukuamini vipi?
 
M

maurice martin

New Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
47
M

maurice martin

New Member
Joined Jul 16, 2016
1 0 3
Na mtu mwny ttz la uhabaaaa wa nguvu za kiumeee kwa kutokana na masterbution afanyje arud ktk hal yake
 

Forum statistics

Threads 1,235,772
Members 474,742
Posts 29,234,778