Je,Kuna ukweli wowotekwamba matumizi ya serikali huhamasisha mzunguko na biashara?


N

Ngapulila

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
336
Points
250
N

Ngapulila

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
336 250
Hebu tia neno
Muelekeo wa serikali. I kupunguza matimizi yasiyo na ulazima,kudhibiti mianya ya ukwepaji kodi na taasis za umma kuanza kufanya biashara zenyewe kwa zenyewe

Lengo ni zuri yaani kuzipa uwezo taasisi za umma kujiendesha kwa faida.Kwa upande wa mtaani kila MTU analia hali no ngumu hela hakuna.Kwa haraka nikapata jibu kuwa watu ama hawakuwazoea kufanya kazi na kuweka akiba ili wawekeze au wapiga dili waiifanya hela ipatikane bila jasho na wakaitumia kwa fujo bila uchungu

Kuna ukweli wowote kwamba government can stimulate microeconomic pattern hivyo kufanya mzinguko kurudi kama zamani au huu ndio uchumi halisia wa nchi na wananchi wake?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,752
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,752 2,000
Hilo lipo wazi ndiyo maana kuna kitu kinaitwa PPP
 

Forum statistics

Threads 1,285,880
Members 494,778
Posts 30,877,285
Top