Je,kuna njia ya asili ya kupunguza ''dushelele'' kubwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,kuna njia ya asili ya kupunguza ''dushelele'' kubwa?

Discussion in 'JF Doctor' started by The_Emperor, May 24, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau,nahitaji kujua ni jinsi gani naweza kupunguza dushelele yangu maana imekuwa kubwa, ikisimama ni 8inches na cm kadhaa!Angalizo:Njia iwe ya asili!
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu wenzako wanatafuta hata dawa za wachina ili wanenepeshe wewe unataka kupunguza?
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tena mimi huwa nawashangaa sana wanaotaka kuongeza,wakati kuna watu wangependa za kwao zipungue!
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wataalamu wa kupunguza hawapo humu ndani?Mnajua kuongeza tu!
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,275
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Mkuu uumbaji wa MUNGU kwa mwanadamu huwa hauna tatizo lolote,unachotafuta kwasasa ni matatizo ya wazi.Huenda ukajutia uamuzi wako utakapokuwa na matatizo. Kwasasa kwani una tatizo gani au ndy unayatafuta?
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu inchi 8 mbona ya kawaida sana au mamaaaa haiwezi?
     
  7. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,485
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    we mikato yako inatakiwa iwe ya mademu wenye k kubwa,nyie mmeumbwa kwa ajili yao hivyo ukitaka kupunguza utawakatili sana,sasa wao wataridhishwa na nani,uwe na huruma mzee,au kila unayemjaribu anatoka ndukiii?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Debe tupu...
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Promo Only:

    Wenye Madude kama hayo wanafurahia tu huwa hawapigi makelele.
     
Loading...