Je Kuna Njia Mbadala Jinsi Ya kufahamu Paternity Ya Mtoto Bila kutumia Vipimo Vya DNA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Kuna Njia Mbadala Jinsi Ya kufahamu Paternity Ya Mtoto Bila kutumia Vipimo Vya DNA?

Discussion in 'JF Doctor' started by patience96, Oct 14, 2012.

  1. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Salaam wana JF.

    Ningependa kujua, ni njia zipi naweza tumia, (bila DNA Test) ili nithibitishe kuwa mtoto ni damu yangu halisi.
    Mwenye kufahamu hili anijuze.

    Asante.
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,198
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Njia ya uhakika about 100% ni DNA.

    Hizi njia nyingine mmh! Jaribu Blood type calculator; au angalia; Physical traits kama eye color, types of earlobes n.k.

     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Njia mbadala ni DNA,Nyingine ni za ziada hazina uhakika..
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Mashaka.ya nini? Labda kama wewe ni mwanamke
    unataka kuhakiki baba wa mtoto ili umbane matumizi. Otherwise kama wewe mwanaume, jua kitanda hakizai haramu. Furahia uumbaji.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,869
    Trophy Points: 280
    DNA haiko sahihi 100%
     
  6. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,363
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hiyo DNA kwa tanzania inapimwa wapi , kwa utaratibu upi na kwa gharama zipi?
     
  7. upele

    upele JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama afanani hata kidogo kati yenu hapo imekula kwako,fanya uchunguzi wanawake wana siri nyingi.
    jikaze utalea mtoto sio wako.komaa na utafiti
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi kama kwa mfano mzazi hayupo inawezekana kupima DNA, na watoto waliopo kujua kama ni nduguzo wa baba na mama inclusively?
     
Loading...