Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna mwanamke ambaye kwa dhati kabisa hataki kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 15, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,015
    Likes Received: 6,887
    Trophy Points: 280
    Kuna dada nafahamiana naye vyema sana. Baada ya kuachana na mvulana wake akajiapiza kuwa hataki tena mahusiano na mwanaume yeyote na akajiingiza kwenye vitendo vya kiusagaji kiasi kwamba wazazi mtaani wakawa hataki mabinti wao wamkaribie kwa hofu ya kuharibiwa na dada huyo.
    Mungu mkubwa juzi jumamosi dada huyo kaolewa na kijana mzuri kabisa.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,775
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni habari njema, Mungu aibariki ndoa yao...
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,015
    Likes Received: 6,887
    Trophy Points: 280
    kumbe usagaji unapona?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wapo...ila kila amuzi lina sababu!!

    Mtu anaweza sema hatokaa aoe/olewe akiwa ana maanisha kabisa kwasababu tu aliona ndoa ya mtu mwingie ilivyosababishia wahusika karaha.Ila kwa kushuhudia nyingine zenye mwelekeo mzuri akabadili mawazo kwa kuamini kwamba sio kila mtu anakua na bahati mbaya ndoani.
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haaah haaah mkuu una maanisha nn hapa?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,533
    Likes Received: 19,071
    Trophy Points: 280
    Kila mtu na mtuwe na kwenye mapenzi hata bubu huongea!
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Kujiapiza ni kubaya sana. Watu wakiwa na hasira huwa wanaapa; afu wakiona wanazeeka bila wenza wanashangaa kumbe walimake "a deal with the devil." wameshau the promise. Utasikia 'mi hawa wanaume hawa; siolewi natafuta maisha yangu mazuri na enjoy'. Kweli wale walio single wana maisha mazuri sana tu but it reaches a point in life wanaanza ku realize what they are missing.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,539
    Trophy Points: 280
    wapo tena wengi mno....

    usisahau kuolewa au kuto olewa haimaanishi uwe single still

    wapo wasiopenda harusi but wanataka kuwa na wenza
     
  9. Z

    Zedikaya Senior Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan hakun mtu mweny msimam usiobadilik hata iweje kwa jambo lolot lile hasa lisilo la kuvunj sheria
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,533
    Likes Received: 19,071
    Trophy Points: 280
    Oprah Winfrey
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yah. wengine huishia "kuoa"
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Watawa je?
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Upendo ni noma bwana!!!!
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    namashakaa msagajiii...msagwajiii,hawezi kuona laza ya mwanaume.labda huyo dada kaolewa kama kingaa ya macho ya watu ila akiwaa chobisi anakamua na wezake yani anaendeleza kuwa blendaaa anasaGAAA' urumaa kwa kijanaa na mashakaaa....usije kuta
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ingekuwa sio swala la uchumi,na hofu ya kuwa wapweke uzeeni hivyo kuhitaji watoto ndoa zingekuwa chache mno wengi wanaolewa wapate security financially pamoja na watoto,huo ndio ukweli wanaooana out of love kama wapo ni wachache sana!
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,095
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mbona mie sina mpango kabisaa! Out of the reasons, I hate mafungamano ya kindoa
     
Loading...