Je, kuna madhara gani nisipo update app kwenye simu?

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,999
2,000
Kuna muda simu inanilazimisha n-update na mimi nafuta yaani sii update nafuta kabisa. Je, kuna madhara yoyote nisipo fanya hivyo?
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,999
2,000
Madhara yapo kiongozi, kila update ukiisoma maelezo yake, inakueleza kabisa kua inatimiza /rekebisha mapungufu flani, hivyo update ufanisi uongezeka
Sasa mbuna inalazimisha ku update app ambazo hata kwenye simu sijui zina kazi gani sijawahi kuzitumia hata
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,933
2,000
Sasa mbuna inalazimisha ku update app ambazo hata kwenye simu sijui zina kazi gani sijawahi kuzitumia hata
kama huna kazi nazo achana nazo zitakumalizia tu mb zako!!lakini baadhi ya hizi makitu usipozifanya simu inakuwa slow!!
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,999
2,000
Unaipeleka mochwari ujue kuna siku itakugomea kufanya mambo kibao na ndio itakuwa mwisho wake
Duu kumbe.sasa kuna app sijui hata zina kazi gani kwenye simu zinadai nazo nizi aptdate hivi nazo zinakazi gani
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,999
2,000
kama huna kazi nazo achana nazo zitakumalizia tu mb zako!!lakini baadhi ya hizi makitu usipozifanya simu inakuwa slow!!
Duu kumbe.
Sory mkuu hivi nikitaka kuzifuta nazifutaje maana kwenye seting app sehemu ya ku unstill zinagoma
 

Masterplan

Senior Member
Dec 10, 2019
175
250
Kuna mda simu inanilazimisha ni aptdate na mimi nafuta yaani sii aptdate nafuta kabisa je?kuna madhara yeyote nisipo fanya hivyo?
Ku Update kunasaidia sana hata kukinga simu yako zidi ya Virus ndio maana wakishaona Kuna kitu hakipo wanakiongezea kwenye App ilikuweka App kiusalama zaidi na simu kiujmla.....Kwa hyo no vizur ku Update kila Mara
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
5,240
2,000
Duu kumbe.sasa kuna app sijui hata zina kazi gani kwenye simu zinadai nazo nizi aptdate hivi nazo zinakazi gani
App ambazo hutumii zipotezee tu labda kama ni system app ila ukitaka kuupdate kila app utapoteza tu mb zako......mimi hua na update app ninazo tumia tu
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,999
2,000
Ku Update kunasaidia sana hata kukinga simu yako zidi ya Virus ndio maana wakishaona Kuna kitu hakipo wanakiongezea kwenye App ilikuweka App kiusalama zaidi na simu kiujmla.....Kwa hyo no vizur ku Update kila Mara
Asnte mkuu ila inaniudhi ni aptdate app ambazo hata sijui zinakazi gani kwenye simu na sizitumii hata
 

PHILE1879

JF-Expert Member
May 6, 2013
625
500
Duu kumbe.
Sory mkuu hivi nikitaka kuzifuta nazifutaje maana kwenye seting app sehemu ya ku unstill zinagoma

Apps za Google huwezi kuzi uninstall lakini unaweza kuziondoa kwa kuzi disable. Kama Hina kazi nazo nennda Settings>Apps>chagua app>disable.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom