Je kuna haja ya kupeleka watuhumiwa wa rushwa mahakamani?


Kakende

Kakende

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
2,734
Points
1,195
Kakende

Kakende

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
2,734 1,195
Kwa muda wa miaka kadhaa sasa Tanzania tafiti zinaonesha kuwa kinara namba moja wa rushwa ni idara ya polisi ikifuatiwa na Mahakama. Kimsingi kazi ya polisi ni kuhakikisha inawakamata na kuwafikisha mahakamani wale wote wanaovunja sheria za nchi.

Na kazi ya mahakama ni kutoa haki kwa watuhumiwa. Sasa swala la kujiuliza, kama idara hizi mbili ndizo zinazosimamia sheria za nchi lakini bado ndio zinaongoza kwa kupokea rushwa, hivi kweli wana uhalali wa kutoa hukumu kwa wala rushwa au bora turudie zile hukumu zetu za kimila za kuchapana viboko?
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,593
Top