Je kukata rufaa HESLB ni kwa ajili ya wale tu waliopata mkopo usioridhisha au hata waliokosa?

skyschool

Member
Sep 3, 2017
5
20
Je kukata rufaa kwenye bodi ya mikopo HESLB ni kwa ajili ya wale tu waliopata mkopo usioridhisha au pia ni hata kwa wale ambao majina yao hayajatokea kwenye list ya wanufaika wa mkopo kutoka HESLB???
 

evonik

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
2,757
2,000
Ukiacha kukosa, Kama hujaridhika pia unaeza appeal lkn Uwe na strong evidence Kama vifo vya wazaz (certificates) shule ulosoma haitozi Ada kubwa na km hizo
N:B kuna jamaa alipata 60% akaapeal akapunguziwa had 50%
 

skyschool

Member
Sep 3, 2017
5
20
Ukiacha kukosa, Kama hujaridhika pia unaeza appeal lkn Uwe na strong evidence Kama vifo vya wazaz (certificates) shule ulosoma haitozi Ada kubwa na km hizo
N:B kuna jamaa alipata 60% akaapeal akapunguziwa had 50%
Duhhhhh
Hiyo si ni sawa na ile unakwenda kwa mwalimu kulalamika uongezewe marks ,halafu badala ya kuongezewa unashangaa anaanza kuupitia upya mtihani at the end marks zinapunguzwa
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,741
2,000
Mkuu kuapeal ni kupoteza muda jipange tu
Kama una shida ya kweli hupotezi kitu kwa ku-appeal bali ujue probability ya wao kukubaliana na wewe ni ndogo kwani (1) hujui kwa nini wamekupa walichokupa au wamekunyima, sasa hapo unajitetea vipi? (2) walisha weka ukomo wa wanafunzi 30000 na wameshatoa kwa kama 29000 na ushee hivyo labda wapate hela ya nyongeza wataweza kusaidia wachache zaidi kupitia appeal. Kwa hiyo appeal lakini jitayarishe na mkakati mwingine.
 

26 number

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
337
250
Kama una shida ya kweli hupotezi kitu kwa ku-appeal bali ujue probability ya wao kukubaliana na wewe ni ndogo kwani (1) hujui kwa nini wamekupa walichokupa au wamekunyima, sasa hapo unajitetea vipi? (2) walisha weka ukomo wa wanafunzi 30000 na wameshatoa kwa kama 29000 na ushee hivyo labda wapate hela ya nyongeza wataweza kusaidia wachache zaidi kupitia appeal. Kwa hiyo appeal lakini jitayarishe na mkakati mwingine.
Samahani mkuu kwa chuo kama udsm kwa maisha ya kawaida tu,kwa mtu ambae hajapata mkopo anaweza akatumia kama kiasi gani cha pesa kwa siku,kwa maisha ya kawaida tu yasio na makuu mengi,ushauri wako unaitajika mkuu.
 

zehoes

JF-Expert Member
Jan 10, 2015
416
250
Kwa chakula tu awe na 5 elfu per day....
Samahani mkuu kwa chuo kama udsm kwa maisha ya kawaida tu,kwa mtu ambae hajapata mkopo anaweza akatumia kama kiasi gani cha pesa kwa siku,kwa maisha ya kawaida tu yasio na makuu mengi,ushauri wako unaitajika mkuu.
 

stranger man

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
421
500
Kama una shida ya kweli hupotezi kitu kwa ku-appeal bali ujue probability ya wao kukubaliana na wewe ni ndogo kwani (1) hujui kwa nini wamekupa walichokupa au wamekunyima, sasa hapo unajitetea vipi? (2) walisha weka ukomo wa wanafunzi 30000 na wameshatoa kwa kama 29000 na ushee hivyo labda wapate hela ya nyongeza wataweza kusaidia wachache zaidi kupitia appeal. Kwa hiyo appeal lakini jitayarishe na mkakati mwingine.
No extra comments
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,741
2,000
Samahani mkuu kwa chuo kama udsm kwa maisha ya kawaida tu,kwa mtu ambae hajapata mkopo anaweza akatumia kama kiasi gani cha pesa kwa siku,kwa maisha ya kawaida tu yasio na makuu mengi,ushauri wako unaitajika mkuu.
Ngoja wenye uzoefu, tuwaombe watueleze kwa kina. Ni swali safi kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom