Je kizazi cha Mwanamke chaweza kutolewa sehemu yake kisha kusafishwa na kurudishwa?


Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
13,483
Likes
4,536
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
13,483 4,536 280
Salam kwa wote.Kuna jamaa yangu japo si dokta alikuwa anaongea kwauhakika kuwa mwanamke anaweza kusafishwa kizazi kwa kutolewa na kurudishwa tena. Dokta na wajuzi kuna kisa huyu jamaa yangu kanisimulia kuwa kuna mtu mmoja mwanaume alikuwa na sehemu za siri kubwa sana.Alifanya mapenzi na msichana mmoja wakati anatoa dushelele kwa msichana dushelele ikatoka na kizazi kikaanguka chini.Jamaa anadai kuwa kile kizazi cha msichana kisingeanguka chini wataalamu wangekirudisha sehemu yake.Napenda kujulishwa inawezekana kweli dushelele kubwa kutoa kizazi mpaka kudondoka chini kwenye sakafu.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Hivi kizazi ni nini (katika muktadha wa swali/swala lako)?
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
41
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 41 145
Jibu fupi tu kitu kama hicho hakiwezi tokea na wala hakijatokea, alikupiga fix tu, pole, labda aseme kilishuka ambapo kitaalam tunaita genital prolapse si kinaanguka ila misuli hulegea hivyo kushuka mpaka kwenye vagina, hivyo mwanamke atahisi kama uvimbe unachungulia kwenye vagina. Lakini hii hutokea kwa wazee waliozaa mara nyingi. Kwa msichana hii sijawahi ona labda abakwe na wanaume wengi kwa muda mrefu hata hivyo ni very rare kutokea coz area hii imeumbwa kwaajili ya kudumbukizwa haya matisue na pia area hii iko capable kuaccomodate dude of any size ili mradi iandaliwe kwa kazi hii.
Kisa ambacho hutokea mara nyingi ni kwa wale watumia tigo ambapo akipigwa mtungo na wanaume wengi sehemu ya ndani ya utumbo mpana hushuka mpaka nje na hii tunaita rectal prolapse coz eneo hili si mahususi kwa kazi hii hivyo ikizidiwa misuli inalegea na hivyo kushuka na kuning'inia kwa nje ya ******.
 
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,203
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,203 93 145
ht kwa mimi ambae si daktari, kwa kutumia tu upeo wangu wa kufikiri nimeona hapo ulidanganywa halafu na aliekudanganya hajui kbs kudanganya.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
khaaaa jamaa alikupata
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
13,483
Likes
4,536
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
13,483 4,536 280
Shukrani kwa majibu mazuri maana nilimbishia akanambia mambo hayo yametokea Mbalizi Mbeya.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
Mupirocin ameeleza vyema. Na hizo prolapse zinatibiwa kwa kufanyowa operesheni ndogo ya kurudisha tissues ndani. Ila kizazi ni kitu kigumu jamani. Fikiria kinabeba mtoto na kisianguke nae, itakuwa penis tu? Hata kama tunataka kusema evolution, lakini kuna super power aisee. Ni central dogma
 

Forum statistics

Threads 1,213,886
Members 462,337
Posts 28,494,012