Je, kila Waziri ana uwezo wa " kuiagiza" Takukuru au wengine wanapaswa kuiomba?!


M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,694
Likes
1,461
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,694 1,461 280
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,559
Likes
40
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,559 40 145
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!
Kuna vyanzo vingi vya taarifa za rushwa yakiwemo matamko ya mawaziri.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!
Ukitaka majibu ya swali lako tafuta video clip jibu alilojibiwa Nassari na mkuu wa TAKUKURU halafu jiulize ni kwa nini mkuu huyohuyo wa TAKUKURU yupo kimya kumjibu Kingwangwalah kwamba TAKUKURU ni taasisi huru haiingiliwi?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,293
Likes
51,686
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,293 51,686 280
Labda ameomba rukhusa kutoka kwa bashite
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,880
Likes
31,781
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,880 31,781 280
Dady is ordering
 
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
857
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 857 180
Dady is coming
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,358
Likes
9,557
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,358 9,557 280
Kingwangallah alikuwa hajielewi wakati anaropoka maneno yale. Chuki na bifu za ajabu huwa zinapumbaza ubongo. Anaulizwa sasa kama lengo ni kufanya hygiene na kusafisha wizara, why usichunguze wote kuanzia kina Maige mpaka huyu Maghembe wa juzi? Majibu hakuwa nayo.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,996
Likes
2,075
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,996 2,075 280
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!
Takukuru ni idara hivyo waziri anaweza kuipa maagizo na ikatekelza
 
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
268
Likes
219
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
268 219 60
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!
inanikumbusha hata ile taarifa ya akina Mh. Nassari. Waliagiza Takukuru kuchukua hatua kabla wao hawajarelease episode yao ha ha ha!
 
Kakobee

Kakobee

Senior Member
Joined
May 25, 2016
Messages
157
Likes
72
Points
45
Kakobee

Kakobee

Senior Member
Joined May 25, 2016
157 72 45
Lugha ya waziri kutamka "naagiza"ni lugha ya kisiasa zaidi inayompamba mtoa kauli
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,789
Likes
1,111
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,789 1,111 280
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!
Kwanza taasisi zote zina kanuni na taratibu zake. Hazipaswi kufanya kazi kwa kupewa maagizo.
Taasisi za TZ ni very weak na hili linajulikana dunia nzima ndio sababu we are one of the least developed countries.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,517
Likes
18,105
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,517 18,105 280
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nadhani " nitamwomba Waziri wa utawala bora aiagize Takukuru blah....blah.....blah..... " ingependeza zaidi!

Ndiyo!
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,718
Likes
3,806
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,718 3,806 280
Mihemko na mipasho ya 'taarabu' imehamia kwa wateule!
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022