Je, kila Waziri ana uwezo wa " kuiagiza" Takukuru au wengine wanapaswa kuiomba?!


M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Najiuliza tu endapo kila Waziri atasimama bungeni na kusema " sasa naiagiza Takukuru imshughulikie/ chunguze fulani" ina maana hao Takukuru wanasubiri kuagizwa na si kuinitiate wao wenyewe chunguzi zao?... Na je ni halali kwa Waziri " yeyote" kuiagiza Takukuru au wanapaswa kupitia kwa Waziri wa utawala bora kama itifaki ilivyo? Nawasilisha
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183