Je, kijana aliyemaliza HKL form 6 anaweza kwenda kozi gani nzuri chuo kikuu?

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
11,894
2,000
Niliombe jukwaa hili linisaidie kujua kozi nzuri Chuo Kikuu inayoweza kuchukuliwa na mwanafunzi aliyemaliza HKL form VI.
 

ismail hassan

JF-Expert Member
Jul 16, 2017
367
1,000
Aende koz za businsss mfano, procurement and logistics management, transportation and logistics, Business administration kama ana D ya mathe form 4, marketing,Accounting.
Ila angalia kwanza yeye anataka kusomea nn bimaana ukimfosi asome koz asizopenda matokeo yake ataenda kusapu tu, na hatoelewa anachofundishwa coz hakipo moyoni,. Kila la kheri.
 

Elly255

JF-Expert Member
Mar 30, 2017
870
1,000
Huwa najiuliza swali, hivi mpaka umeenda kusoma HKL hukujua unataka kozi gani baada ya hapo???
Yani unasoma tu mradi, huna malengo kabisa kweli??
Mimi nakushauri usiendelee kusoma maana hujui unachokitaka ni bora ukalime mihogo.
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
11,894
2,000
Huwa najiuliza swali, hivi mpaka umeenda kusoma HKL hukujua unataka kozi gani baada ya hapo???
Yani unasoma tu mradi, huna malengo kabisa kweli??
Mimi nakushauri usiendelee kusoma maana hujui unachokitaka ni bora ukalime mihogo.
Sawa
 

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Feb 17, 2017
1,329
2,000
1.bachelor of law ( mzumbe,udsm,university of iringa(zamani Tumaini) e.t.c)
2 public administration (👆)
3.health systems management (hii inapatikana mzumbe university )
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom