Je Kesho atasema nini huyu mtoto? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Kesho atasema nini huyu mtoto?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Zipuwawa, Jan 4, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Haya ndio maisha ya mtanzania wa leo je kwesho atamlaumu nani?
     
  2. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fafanua mkuu, picha inasema mengi hapo lakini swali lako linalenga wapi?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    na kipindupindu kitamuacha??
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Tunataka watoto wengi kama hawa ambao wataichukia CCM kutoka mioyoni mwao
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hapa hii picha hakuna cha kufafanua angalia mtoto wa Tanzania ambayo inafikiasha miaka 50 ya Uhuru.Je Kesho akiwa mkubwa atamlaumu nani? Angalia maisha yake yanabeba sura ya Watoto wote wa kitanzania wenye maisha magumu.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wakisoma na wao hawawezi kuja kuwa mafisadi maana watasema nao serikali haikuwajali
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sad ila wazazi inabidi wawafunze watoto wao, na pia kuwapatia ndala etc
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ndala wakati umeme, madawa ,kodi ya nyumba, malazi, mavazi na mengine yanamsubuiri. Wazazi wanajitahidi sana sema ndio hali ni ngumu kwa walala hoi
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mzazi atapata wapi muda wakati anahangaika na kuuza kashata apate hela ya kununua nusu na robo ili wapate hata uji.

    Ndala ni anasa tumbo kwanza.
     
  10. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio wanao taabika kwa maamuzi mabovu kama vile Dowans...!

    Unafikiri viongozi wetu wanaona haya? Wao wapo bussy kule Kempiski wanafikiria the next move ya kuibia serikali...!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Watu hawana pesa ya chakula...achilia mbali ndala!
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hali ikiwa tete kwelikweli
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Atasema nilikuwa napenda chezea maji machafu..
     
  14. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ife kabisa
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hayo ndio maisha ya Mtanzania Kila kitu shida!
     
Loading...