Je kauli ya lowasa juu ya hali ya elimu inamaanisha nini kwa walimu na wanafunzi wa tanzania?


MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
Babu gamba mstaafu aliyejiweka pembeni ameamua kusema kuwa natoa yaliyo moyoni mwake juu ya mfumo mbovu wa elimu tuliona nao hapa nchini kwetu na yeye anasema kuwa anaomba kushirikiana nasi katika kufanikisha kuwa ndoto yake ya kuwa anelimu bora kwa wanafunzi na walimu nchini inatimia kabla hajawa chali ., je ndoto yake inaleta maan ipi kwa sekata ya eklimu hasa kwa walimu na wanafunzi wa Tanzania kwa ujumla. aliyasema hayo wakati wa harambee ya sacoss ya walimu moshi vijijini .
 
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
477
Likes
109
Points
60
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
477 109 60
alikua wapi enzi za uhai wake?
 

Forum statistics

Threads 1,275,122
Members 490,908
Posts 30,533,310