• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je, Katibu Mkuu wa CHADEMA analipwa mshahara? Mbona Dkt. Slaa na Dkt. Mashinji wameondoka wakiwa wadaiwa sugu wa benki?

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,919
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,919 2,000
Jana nilimsoma pahala humu JF mkuu Douglas Sallu akiwa ametoa tangazo la benki fulani likiwataja kwa majina na picha wadaiwa sugu wa benki hiyo.

Miongoni mwa wadaiwa hao yumo Dr. Mashinji.

Dr. Slaa alipoondoka Chadema naye alikuwa na deni na nyumba yake kule mbweni almanusura ipigwe mnada sema tu CCM waliingilia kati na kumlipia.

Ndiposa najiuliza iweje hawa makatibu wakuu wanashindwa kulipa madeni ya mikopo yao au hawalipwi mishahara kupitia benki husika?

Niishie hapo,

Maendeleo hayana vyama!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,919
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,919 2,000
Kudaiwa na benki ni jambo la kawaida tu na mara nyingi iwapo mkopaji anapitia kipindi kigumu cha mrejesho hukaa na benki yake na kuandaliwa namna ya kufanya.
Nimekuelewa bwashee hata ikitokea kwa JJ Mnyika najua ni kawaida!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,714
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,714 2,000
Wadaiwa wengi siyo kwamba hawana vipato bali matumizi yasiyopangiliwa vema yanazidi vipato vyao na kuishiwa kuwa kwenye nakisi ya mapato
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,900
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,900 2,000
johnthepaptist muogope Mungu, post au thread gani nimeweka hilo tangazo? Kadiri siku zinavyokwenda ndivyo unazidi kushusha credibility yako hapa jukwaani.

Ninapokuita wewe ni mashine ya umbea siyo kama nakuvunjia heshima bali ni sifa uliyojizolea hapa jukwaani.

Na kwa taarifa yako katika thread na posts zote zilizobeba hilo tangazo siku comment kitu. Na kuhusu KM kulipwa mshahara, ni kuwa KM ndiye mtendaji wa Chama ina maana ni full-time job hivyo huyo Dr. Mashinji alikuwa anapata mshahara tena mzuri tu, suala la kudaiwa na benki ni la kwake binafsi.
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,569
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,569 2,000
Unataka jibu gani ili upate amani ya roho yako ? Kwamba ela zote chadema anakula mbowe? Mbunge kama msukuma nae alikua mdaiwa nbc maana yake serikali haimlipi? Kwa kawaida mikopo huwa ni pesa nying kuliko kipato unachopokea ila inabidi uwe makini kuchukua mkopo ambao unalipika, kwakweli hoja hapa ni ccm inatoa dau gani kuwavua hawa watu kiulaini hivi!?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,900
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,900 2,000
Hapa nazungumzia Makatibu wakuu wa Chadema kuwa " Wadaiwa Sugu"
Sijaielewa concern yako ni nini haswa, mikopo ya benki ni sauala la benki na mteja wake wala siyo la chama. Mzee huu umbea unakusaidia nini, mbona zamani ulikuwa unaleta mada fikirishi, unafeli wapi siku hizi? Au ndiyo akili zimeanza kufubaa kutokana na umri mkubwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Milestone

Milestone

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
382
Points
500
Milestone

Milestone

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
382 500
Hapa nazungumzia Makatibu wakuu wa Chadema kuwa " Wadaiwa Sugu"
Mtu yoyote anaweza kuwa mdaiwa sugu, pasipo kujali chama chake au nafasi yake. Hao uliowataja kuwa makatibu wakuu hizo ni nyadhfa tu ambazo haziwazuii wao kukopa kwa malengo ya kufanya maendeleo yao binafsi.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6,200
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
6,200 2,000
Wanaccm wanaraha sana wanakopa benki kwa biashara zao kisha CCM inawalipia madeni! Kweli ukimchukia mtu hata mti wake utaukata.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,919
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,919 2,000
Sijaielewa concern yako ni nini haswa, mikopo ya benki ni sauala la benki na mteja wake wala siyo la chama. Mzee huu umbea unakusaidia nini, mbona zamani ulikuwa unaleta mada fikirishi, unafeli wapi siku hizi? Au ndiyo akili zimeanza kufubaa kutokana na umri mkubwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Bwashee unaelewa maana ya " Mdaiwa sugu"?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,919
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,919 2,000
Mtu yoyote anaweza kuwa mdaiwa sugu, pasipo kujali chama chake au nafasi yake. Hao uliowataja kuwa makatibu wakuu hizo ni nyadhfa tu ambazo haziwazuii wao kukopa kwa malengo ya kufanya maendeleo yao binafsi.
Nilidhani ni mikopo ya Wafanyakazi bwashee?
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
21,723
Points
2,000
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
21,723 2,000
Kwa hiyo unamaanisha mtu anaelipwa mshahara hawezi kukopa? Kwa kifupi umeongea kinyume,kwa taarifa tu ni kwamba mtu anaelipwa mshahara ndiye anaekopeka kirahisi kuliko mtu ambae halipwi mshahara!
 

Forum statistics

Threads 1,404,479
Members 531,617
Posts 34,454,637
Top