Je kampuni gani hutoa gawio zuri kwa wanahisa wake? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kampuni gani hutoa gawio zuri kwa wanahisa wake?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kimbori, Apr 6, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nataka kuingia katika uwekezaji wa hisa, naomba kujua yafuatayo: je kampuni gani inayotoa gawio (faida) nzuri kwa wawekezaji (wanahisa wake)?, pamoja na utaratibu wa kununua hisa upoje?. Pia, je utaratibu mzima wa hisa ulivyo hapa Tanzania? Naomba kuwakilisha.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    NENDA DAR STOCK EXCHANGE AU TEMBELEA TOVUTI YAO HAYOYOTE YAKO HUKO,

    hatahivyo unachanganya mambo mawili hapo, hisa zinazo uzwa na Dar stock exchange nitofauti na zinazo milikiwa na wanahisa/ watu wenye share kwenye kampuni
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sasa wap pazuri; DSE au kwa mawakala?
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ukienda DSE, utakutana na mawakala mbalimbali watakaokupatia vijarida vya kampuni wanazoziwakilisha
     
Loading...