Je kama wewe ni mpenzi wa muziki unawakumbuka hawa?


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,277
Likes
1,391
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,277 1,391 280
Picha hii inanikumbusha mbaliii saaaana!
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
1980s - 1990s...
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
Nakumbuka mbowe hotel,namkumbuka dj say doo alikuwa anapiga nyimbo za new edition
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,175