Je kabila la msichana ni muhimu kuzingatia wakati natafuta wakumwoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kabila la msichana ni muhimu kuzingatia wakati natafuta wakumwoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ManCity, Jun 11, 2011.

  1. ManCity

    ManCity Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau..

    Nipo mbioni kutafuta msichana ambaye kama mambo yakienda vizuri tufunge naye pingu za maisha.

    Kuna vigezo vichache ninavyo ila naombeni munisaidie kujua kama aina ya kabila nalo ni jambo muhimu kuzingatia wakati natafta mwenza.

    Nawasilisha
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,510
    Trophy Points: 280
    to be honest ingawa tunasema sio muhimu

    so far ..

    ukikuta wa machame original...mhhhhhhhhh

    au mhaya wa bukoba kabisa mhhhhhhhhh

    au mzaramo wa kisamvulechole kabisa mhhhhhhhhhhh
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,510
    Trophy Points: 280
    nyakati hizi bora utafute aliechanganya kabila

    na alieishi mbali na kwao kama anatoka makabila ya utata.............

    na kiwango cha elimu muhimu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Aiseeee...kwahiyo mimi simfai???!Hey kabila sio muhimu bali tabia binafsi ndo muhimu!Siku hizi watu hawatambuliki kwa makabila wala koo zao tena kutokana na maendeleo kwahiyo we ukipata wa kabila lolote anayekidhi vigezo vyako jipatie mke!Usije ukadanganyika na kabila ndani ukaambulia usiyotarajia kisa tu umeambiwa kabila lake ni zuri!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,510
    Trophy Points: 280
    wewe ni machame original kabisaaaa????????????????
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe ni mtanzania kwel au mkimbizi? Unakumbuka kaul ya mwalimu nyerere acha hilo kwa tanzania unaoa kabila lolote
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,510
    Trophy Points: 280
    kabila lina nguvu kwenye utamaduni wa mtu

    kusema tudharau makabila ni kujidanganya

    huwezi linganisha wachaga na wagogo.....

    wahaya na wapemba

    au wanyakyusa na wazaramo.......

    kuna tofauti kubwa

    lakini kama watu hao wote wamezaliwa mfano sinza daresalaam,na wakasoma hapa hapa mjini

    na kufika chuo kikuu mfano udsm

    utakuta watakuwa kama hawana tofauti sana........

    ndio maana nimesema ukikuta wa original wa huko huko
    take care
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha bado hujamwona au kumpata wa kumpenda au kumwoa,mbona ukishampenda na kufall kabisa kwenye love utasahau kabila lake.Ni kweli kabila sometimes ni mhimu ila kwa vile mmetoka makabila tofauti nye wenyewe mnaweza mkaziacha baadhi ya desturi za kijadi ambazo zina athari katika uhusiano wenu au ndoa.
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    wakati ni huu, oa kijana mnayependana, lakini mmachame original lo!
    mkisha kuwa na vijicent then kesha ukiomba, kwani hujui cku wala saa.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kabila muhimu kamanda ukikutana na yale makabila yanayo husudu mafiga 3 unaweza kufa kwa hilo.

    Au ukikutana na lile kabila ukoo mzima wanafunga safari kuja kusalimia binti yao sijui utawahifadhi wapi na wewe umepanga chumba kimoja
     
  11. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    ok wapo komaa tu mzee
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nimeipenda, unajua wa2 wanachanganya mapenzi na kuoa.
    ndo mana cku hizi kesi za talaka kibao, na hata utasikia
    hujanioa bali tumeoana. aiseee yaani nikuchumbie mie then useme tumeoana?
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dogo,

    Unaoa kabila au mwanamke?
    Tafuta mwanamke unayempenda! Period!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    KABISA!!!Asante kwa kuniharibia soko!!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Talaka zinasababishwa na kabila au tabia za watu binafsi?!Hayo maneno ya tumeoana yanatewa na kabila gani!?Wewe ndo unaechanganya kabila la mtu na tabia ya mtu.Huna tofauti na wazungu wanaowaita Waafrika wapumbavu!!!
     
  16. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,502
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Dogo ManCity,

    Kwani wewe ni Kabila gani?

    Tukilijua Kwanza Kabila lako itakuwa vyema sisi kukupa ushauri!
     
  17. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh! kwa hiyo unamaana hayo makabila yana nini au ndo unatuaribia soko?
    Siku hizi kabila sio ishu, ishu ni tabia ya mtu na mienendo yake.
    Kwa hiyo kaka kama unatafuta mchumba usiangaliea kabila kaangalie hulka ya mtu mwenyewe na malezi gani kalelewa.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,510
    Trophy Points: 280
    wewe kabila gani asha???

    wazaramo wanafundishwa kabisa kuwa na mafiga matatu
    we unaona dogo hilo???????

    wahaya ndio walioanzisha biashara ya kuuza k mjini hapa...
    wamachame wanafahamika
     
  19. ManCity

    ManCity Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okada: Mpaka nawasilisha mada hii kuna jambo limenikuta hapa kati..nilikutana na binti mmoja ambaye nilimpenda sana yeye ni Mnyakyusa..cha kushangaza mara tu nilipomuapproach hata hatujaenda far kwenye mahusiano akanza kunitumia message..

    Mara oooh dada yangu anataka kukuona, mara mama anakuja week ijayo itabidi ukutane naye, mara kuna shughuli ya kifamilia nami niwepo..YAAANI HAPO TULIKUWA HATUNA HATA WEEK MOJA IN RELATIONSHIP..

    Mara kwa mara akawa ananitumia message LINI TUNAOANA?????????? Mtu mzima nikajawa na HOFU sana juu ya haya mahusiano...

    Yaaani maongezi kidogo lazima ataje kuhusu lini twaoana..sasa mie nikawa tofauti kidogo kumjibu akaanza kunipotezea...basi ikaend up kihivyo na relationship ilidumu wik mbili tu..

    Ni Graduate wa Mzumbe na anafanya kazi Benk moja hapa mjini...NDO MANA NIKAOMBA USHAURI KWA WADAU
     
  20. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi sipo miongoni mwa hayo makabila lkn nipo jirani sana na wahaya kwa bukoba wanaweza kunitofautisha na wahaya lkn kwa huku mikoani watu wanatuita wahaya.
    lkn ninachoweza kusema kwa sasa makabila yote naona ni sawa cha kuangalia ni mienendo ya mtu na matendo yake ndicho cha muhimu kuangalia ukifikia maamuzi ya kuoa au kuolewa.
     
Loading...