Je Israel itakubali kuwauzia Marekani mitambo yao ya kujikinga na mabomu??


so law

so law

Member
Joined
Dec 24, 2018
Messages
21
Likes
63
Points
15
so law

so law

Member
Joined Dec 24, 2018
21 63 15
Najiuliza isarael ana nguvu gani kijeshi kuzidi Taifa kubwa la marekani..? Na marekani ana lengo gani mpka kununua mitambo ya kujikinga na mabomu kutoka Israel .. Kwa hulka ya marekani anavopenda kuonekana yuko top kwa kila kitu.. Imekuwaje mpka anataka ujuzi mwingine kutoka Israel..!? Wajuvi wa mambo tafadhali mnijuze

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,311
Likes
1,605
Points
280
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,311 1,605 280
Hiyo ilijuwa ni joint project kati ya Marekani na Israel kwa ajili ya kuzuia rockets za Hamas,sasa mfumo huu umeonyesha mafanikio makubwa sana.Marekani pia walikua wanahitaji short range missile defense kwa ajili ya Ku cover ground troops zinavyokuwa kwenye mission uko duniani.Iron dome ni very mobile na effective sana.Marekani wameona kuliko watumie hela kutengeneza missile defense mpya ni afadhali wanunue huo wa wayahudi.
Israel watauza vizuri tu tena kwa moyo mweupe sababu hata marekani wamewapa defense system kama Patriots na kuwasaidia kwenye utengenezaji wa defense system zao kama David sling na Arrow 3 pia.Issue hapa kwa Marekani ni kupunguza cost tu,hakuna kingine.
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,651
Likes
1,735
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,651 1,735 280
Hiyo ilijuwa ni joint project kati ya Marekani na Israel kwa ajili ya kuzuia rockets za Hamas,sasa mfumo huu umeonyesha mafanikio makubwa sana.Marekani pia walikua wanahitaji short range missile defense kwa ajili ya Ku cover ground troops zinavyokuwa kwenye mission uko duniani.Iron dome ni very mobile na effective sana.Marekani wameona kuliko watumie hela kutengeneza missile defense mpya ni afadhali wanunue huo wa wayahudi.
Israel watauza vizuri tu tena kwa moyo mweupe sababu hata marekani wamewapa defense system kama Patriots na kuwasaidia kwenye utengenezaji wa defense system zao kama David sling na Arrow 3 pia.Issue hapa kwa Marekani ni kupunguza cost tu,hakuna kingine.
Well said. Thread closed.
 

Forum statistics

Threads 1,262,068
Members 485,449
Posts 30,112,312