Je, inawezekana kubadilisha kioo cha TV?

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,342
Points
2,000

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,342 2,000
Habari zenu wana JF, poleni kwa majukumu ya pilika pilika ya kutafuta pesa.

Jamani naombeni ushauri wenu. Nyumbani nina TV aina ya Samsung zile za South Africa inch 32.

Leo dogo ameiangusha hiyo TV kwahiyo kioo kinaonyesha rangi rangi tu. Je, kuna uwezekano wa kutengenezwa kwa fundi iyo TV ama nifanyaje? Ushauri wenu muhimu sana
 

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
6,213
Points
2,000

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
6,213 2,000
Habari zenu wana jamii forum,poleni na majukumu ya pilika pilika ya kutafuta pesa,Jamani naombeni ushauri wenu Nyumbani nina tv aina ya Samsung zile za South Africa inch 32,Leo dogo ameiangusha iyo tv kwaiyo kioo kinaonyesha rangi rangi tu,Je kuna uwezekano wa kutengemea kwa fundi iyo tv ama nifanyaje,Ushauri wenu muhimu sana
Jipange ununue nyingine mafundi wa TZ watakula pesa yako bure ukijajitambua utakuwa umetumia pesa ya kutosha kununua TV nyingine mimi ilishanikuta mkuu!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
132,142
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
132,142 2,000
Habari zenu wana JF, poleni kwa majukumu ya pilika pilika ya kutafuta pesa.

Jamani naombeni ushauri wenu. Nyumbani nina TV aina ya Samsung zile za South Africa inch 32.

Leo dogo ameiangusha hiyo TV kwahiyo kioo kinaonyesha rangi rangi tu. Je, kuna uwezekano wa kutengenezwa kwa fundi iyo TV ama nifanyaje? Ushauri wenu muhimu sana
TANGAZA hapo utasaidika

Jr
 

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,342
Points
2,000

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,342 2,000
Jipange ununue nyingine mafundi wa TZ watakula pesa yako bure ukijajitambua utakuwa umetumia pesa ya kutosha kununua TV nyingine mimi ilishanikuta mkuu!
Leo nimeenda kwa fundi mitaa ya kariakoo,nimefanikiwa kuitengeneza tv yangu ndani ya masaa mawili imetengemaa,
 

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,342
Points
2,000

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,342 2,000

Wazolee

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,225
Points
2,000

Wazolee

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,225 2,000
Habari zenu wana JF, poleni kwa majukumu ya pilika pilika ya kutafuta pesa.

Jamani naombeni ushauri wenu. Nyumbani nina TV aina ya Samsung zile za South Africa inch 32.

Leo dogo ameiangusha hiyo TV kwahiyo kioo kinaonyesha rangi rangi tu. Je, kuna uwezekano wa kutengenezwa kwa fundi iyo TV ama nifanyaje? Ushauri wenu muhimu sana
Nenda katika ofisi zao kuna mafundi wao watakutengenezea kama haipo ndani ya garantii utalipia ghalama zake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
180
Points
225

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
180 225
Ni zile za Startime Mkuu zenye king'amuzi ndani!

Sent using Jamii Forums mobile app
habari yako nipekidogo pole sana kwa usumbufu ulioupata, tafadhari ondoa shaka na TV yako, fika ofisi za startimes zilizokaribu na wewe (kama uko Dar es Salaam unaweza fika BAMAGA hapa moja kwa moja na TV yako). Tuna mafundi na spare za kutosha.
 

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,048
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,048 2,000
habari yako nipekidogo pole sana kwa usumbufu ulioupata, tafadhari ondoa shaka na TV yako, fika ofisi za startimes zilizokaribu na wewe (kama uko Dar es Salaam unaweza fika BAMAGA hapa moja kwa moja na TV yako). Tuna mafundi na spare za kutosha.
Gharama zake zikoje mfano Samsung nchi"40" kubadilisha kioo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,829
Members 528,473
Posts 34,090,610
Top