Je IGP Mwema na Mwamnyange hapa wao vipi? kwanini wasijiuzuru???

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
Kwa mtazamo wangu hao watu wanatakiwa wawe wameshaondoka uongozini kwani wao ndio viongozi wa karibu wa askari hao waliofanya unyama.

Ni aibu kwa mawaziri kujiuzuru kama watu waliotao amri na watekelezeji wakuu wakiachwa na akiwepo na yule askari aliyekuwa kiongozi wa operation tokomeza nchini
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
16,071
2,000
Hao wanaogopwa mkuu!! Hakuna mwenye ubavu wa kuwalazimisha.

IGP akiungwa mkono na mkuu wa FFU na CID mnatafuta vita!

CDF ndio kabisaaaa mwenye nchi!!

Bado hatujafikia huko kwa wakuu wa vyombo vya ulinzi na usalama kuwajibika smoothly.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,711
2,000
hawa kujiuzulu kazi sana hasa kwa mtu aliekuwa anatamani siku moja awe vile na pia bado hawajaanda mahali pakustafia mkuu weka ssubira tu..
 

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
Acha uchochezi mkuu hawa wameongezewa mkataba mpaka wamalize kwanza kuiua CDM mwaka 2015 ndo wasepe.
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250
utasubiri miaka 800 mkuu. Jana kagasheki pekee ndio alikuwa na uthubutu wengne walpotea. Chini ya uongoz wa ccm msamiati wa "kujiuzulu" haupo kwenye kamusi yao. Jana Kagasheki aliuiba mahali.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
40,895
2,000
Naunga mkono hoja,pia mkuu wa usalama wa taifa nae awajibishwe.

Tatizo JK ni dhaifu lakini hao ndio wanapswa kuondolewa mapems.
 

alphonce.NET

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
802
500
Kwa mtazamo wangu hao watu wanatakiwa wawe wameshaondoka uongozini kwani wao ndio viongozi wa karibu wa askari hao waliofanya unyama.

Ni aibu kwa mawaziri kujiuzuru kama watu waliotao amri na watekelezeji wakuu wakiachwa na akiwepo na yule askari aliyekuwa kiongozi wa operation tokomeza nchini



Hao mawaziri ni viongozi wa kiasa, wao ndio kwa kawaida wanakua wa kwanza kuwajibika au kuwajibishwa. Serikali inaunda tume ya kuchunguza hao watendaji wengine ambao ndio IGP, mwamunyange na askari wao. Watakaokutwa na hatia watawajibika kwa mujibu wa sheria
 

EVANCE HENRY

Member
Aug 9, 2011
78
125
IGP hana kosa kama ukiisoma ripoti ya kamati. Ila CDF hawezi kukwepa lawama kwa sababu operesheni ilikua chini yake na ripoti ya kila siku ilikua inawasilishwa kwake
 

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
1,582
2,000
IGP hana kosa kama ukiisoma ripoti ya kamati. Ila CDF hawezi kukwepa lawama kwa sababu operesheni ilikua chini yake na ripoti ya kila siku ilikua inawasilishwa kwake

Muungwana EVANCE... Rais angekuwa mtu makini...jana hiyo hiyo angewaweka NJE. Tatizo ni JK hana uthubutu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom