JE Huyu Mzee ni Kweli Atafika kwenye Safari yake?

GreenCity

JF-Expert Member
May 28, 2012
5,614
2,000
MziziMkavu Ungemshauri aanze safari yake mida ya usiku! Asubuhi hii kuna traffic wa torch wengi sana njia hiyo!
 
Last edited by a moderator:

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,108
2,000
Mkuu Mzizi mkavu umenifanya nicheke sana mpaka mbavu zimeuma baada ya kutafakari akili za huyu babu kwenye huu mchezo wa kuteleza kwenye barafu huko ulaya ila yeye anatumia nyenzo za makuti na makoro koro mengine ambayo haya wakati wa medieval time hayakutumika na mababu kutelezea kwenye barafu.
 

Attachments

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
MziziMkavu Ungemshauri aanze safari yake mida ya usiku! Asubuhi hii kuna traffic wa torch wengi sana njia hiyo!
Mkuu GreenCity inaonyesha wewe humpendi mzee wa watu aende hiyo gari yake wakati wa usiku? unataka apate kuafriki nini? gari yenyewe haina taa wala Breki.
 
Last edited by a moderator:

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,757
2,000
Imenipa mawazo mengi sana, laaah sijui ila kwangu nimewaza tofauti kabisa nimeingiwa na huruma sana
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,542
2,000
Pole pole ndiyo mwendo.

Haraka haraka haina baraka.

Haba na haba hujaza kibaba.

KiafrikaAfrika tu, atafika maana hata misemo yetu, imejaa ubabu babu.
 

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Jul 22, 2011
3,745
2,000
kuna tofauti kati ya mtu anayejaribu na mtu ambaye hajaribu kabisa. Mzee kajaribu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom